Tìm SUGARBROTHER với MQH 1-1 chu cấp 25m/tháng (Destiny on your choice 🥰)

tulinh7780

Binh nhì
Em nghĩ nếu mọi người dành thời gian để đọc nội dung Post TRANG 1 của em thì sẽ nắm được các tình tiết nội dung liên quan ạ ^^. Em biết bạn thân như nào và muốn một người như nào, tránh mất thời gian thì những quy chuẩn lọc riêng cho mình, em đã ghi hết ở TRANG 1 và mong muốn bạn trai DD tương lai hãy dành ít thời gian để hiểu về em, tránh phải hỏi những câu đã rồi, em cảm ơn ạ ❤

Hiện tại em đang học thạc sĩ (về xnk và tài chính), do đề cao chia sẻ tinh thần và cũng muốn ng đấy dành nhiều thời quan chú ý mình hơn nên em muốn tìm 1 ng bạn trai có khả năng chu cấp, yêu thương, chiều chuộng. Em thích mẫu con trai ăn nói nhẹ nhàng với tôn trọng, vì em chỉ ngoan với những người có khả năng làm em ngoan thôi ạ 😂 (hãy tử tế trước và em sẽ tử tế lại). Sgdd độc thân thôi chứ em sợ đánh ghen lắm!!!

Em tìm chậm vì em muốn ‘Tinh chất hơn tập chất’ và ‘Chậm mà chắc’, em tìm chỉ 1 người nên em muốn người đó sẽ là người phù hợp nhất. By the way, em là con gái thật và là người viết ra Post này.

Em cao 1m65, sinh năm 2k, 3 vòng: 85 - 62 - 101. Nên daddy cao ráo, ưa nhìn chút nha. Vì…người ta thường nói là tâm sinh tướng ạ 😂

+84922797833 (Telegram của em ạ); mình có thể hẹn cafe trước vì em ngại về trao đổi hình ảnh cá nhân. Mọi người cố gắng chú ý điểm này, vì em cũng lười gặp nhau nếu nói chuyện qua Tele không hợp, đặc biệt về khoản hình ảnh cá nhân ạ 😭

Mức chu cấp em đặt ra như v để LỌC bớt những đối tượng tự biết rõ giới hạn của mình. Ngoài ra, em cũng ngại về vấn đề cãi và chỉ trích nhau nên mức này đặt ra sẽ như trách nhiệm của cả hai. Em cũng chả có nhu cầu phải tăng thu nhập cho bản thân vì qua đến số trang hiện tại, trong các CMT hiển thị, em đều đã từ chối rất nhiều người KHÔNG PHÙ HỢP và đề nghị không đúng với những gì em ghi trên Post này.

Ngoài công việc thì em chỉ muốn dành thời gian enjoy bên 1 người, nó ko giống như tình cảm quá nhưng nó nên có nền tảng là tình cảm và thiện cảm.

Các anh đừng bảo em tự giới thiệu bản thân mình nữa nha, mỗi CMT được tranh luận trong đây thì em cũng nói luôn quan điểm và giới thiệu về bản thân rồi ạ. Nên đây là lúc để DD của em thể hiện sự TINH TẾ ý ^^.

Em sẽ lọc lại riêng 1 bài Post khác về các tiêu chí rõ hơn, nhưng nếu chịu khó tìm hiểu trước, cảm ơn anh đã cố gắng cho tương lai của mqh này 🥰

Em tìm được thì sẽ thông báo trên bài Post này ạ, vì em tôn trọng ng em chọn với em giữ đúng quan điểm là chọn 1 th nên Post vẫn sẽ giữ, chỉ thông báo để mọi người biết ạ ^^

Ngoại truyện 1: Có 1 điều thú vị là do bài viết của em lọc quá kĩ nên có một số thành phần em không thể tiếp chuyện được (nói đúng hơn là không hợp), nên em đã nhẹ nhàng từ chối nhưng có thể điều đấy là tổn thương đến lòng tự trọng của họ khiến họ 'theo đuổi' em và không thể buông. Và trong quá khứ, em đã vô tình CMT vào bài viết của 1 người rủ đi nhâu khuya với phí là 5-10m/ buổi (ở TRANG 78 thì mọi người sẽ rõ)

Em cũng khá thắc mắc về vấn đề này là liệu có 1 ng có thể chấp nhận chi số tiền như thế cho 1 bạn chỉ với 1 đêm - điều đấy là thật hay không. Nên là sau khi trao đổi qua Tele, em cứ hỏi suốt là tại sao có thể chi cao đến thế, đổi lại là 1 cái Block cạn lời. Em đã chứng minh được là lúc lập Rphang chỉ ib duy nhất mỗi nick đấy để hỏi các vấn đề xàm xàm và bây giờ em mới nhận ra: chuyện của người khác, hãy để họ quản. Bản thân đủ tốt sẽ hấp dẫn được các thứ tốt và lọc trừ được các cái xấu, mọi chuyện đều xảy ra do duyên và tu dưỡng mà thành.

Vô tình em bị đào lại, mà em chứng minh được là em không dính líu gì đến cái viêc đi khách hay theo lần nên bạn trai DD tương lai của em có thể tham khảo ạ (TRANG 78). Nếu mà có cố tình truy thì em rất mong họ truy đến cùng vì thật sự là em cũng không làm việc có lỗi gì với người em chọn. Em vẫn vậy, từ đầu đến cuối, nên em mong là DD của em cũng sẽ là 1 người hiểu chuyện, dễ thương, đáng yêu và chiều chuộng em. Nếu anh chủ động tiến 1 bước, em sẽ bước 2,5 bước còn lại vì em cũng muốn xem nửa bước tiếp theo, chúng ta sẽ bước đồng thời cùng nhau hay không ý 🤭🥰

Ngoại truyện 2: Khoảng 4 ngày trước thì em có xác nhận là đã tìm được người phù hợp với mình, nhưng về xét về nhiều góc độ liên quan đến cảm xúc và tinh thần, em và họ vẫn chưa có gì đó đủ cho nhau. Trong suốt quá trình đấy thì cũng có nhiều tin nhắn gửi cho em để hỏi về người em chọn như nào, lý do gì mà em chọn họ, nhưng nhìn chung là mọi người khá thắc mắc nhiều vào cuộc sống của em.

Mặc dù Post đã (tạm) đóng, nhưng có 1 thành phần em không rõ nguồn gốc vào chỉ trích từng lỗi Tiếng Anh của em, cấp 3 thì em cũng học trường trong Top ở quận 1 nên các vấn đề học thuật này, cũng không làm khó gì em khi nó đã là Gen rồi ạ 🤭

Sau khi bị bắt bẻ bởi những phân tích chủ quan nhưng không đưa ra được dẫn chứng cụ thể (TRANG 87), họ luôn đưa ra các yêu cầu để em phải làm theo ý họ nếu họ chỉ ra được lỗi sai của em nhưng chả bao giờ đề cập đến điều khoản mà bản thân phải nhận. Em đã chứng minh lại tất cả thông qua các kiến thức được công khai trên Google và ĐÃ được kiểm định. Bạn đấy vẫn không phục kết quả mà em đã phân tích cho từng câu văn tiếng Anh em dùng, thay vào đấy thì họ dùng lý lẽ cá nhân cùn của mình để mà bảo em sai mà hả đưa ra được bất kì dẫn chứng nào. Nhưng sai theo ý họ là sai ở đâu thì em cũng chưa biết.

Có những thứ không phù hợp, tức là không phù hợp. Em cũng khá khó hiểu khi tại sao họ cứ mãi bám theo em trong khi người em chọn cũng không phải họ, và người sau này trong tương lai mà em chọn lại càng không phải họ . Em cũng cảm ơn các thành phần này thì thông qua đó, cũng cập nhật thêm một số điểm tốt để bạn trai DD tương lai có thể phân tích được điểm tương xứng với em để cùng đồng hành và phát triển ạ ^^.

amung
X