Bé Sam Đồng Hương Không Hẹn cũng gặp

Leenguyen091

Binh nhất
Hello các bro, lại là t đây, sau nhiều lần ngâm cứu đọc comment thì lại là 1 đêm nứng sáng không được giải quyết. T bèn chọn em Sam này ở Phú Nhuận giữa đêm khuya vì rất mê body em này, khuyên rốn, có cơ bụng, và cosplay. Ai ngờ vừa gặp lại va vào 1 cô bé đồng hương, bản năng t trỗi dậy vồ lấy em cô gái nhí nhảnh này, em cũng cuốn vào t, và để thằng em cũng không được nghỉ ngơi bằng những đường lưỡi cuồng dại hổ đói. Kết thùng bằng trong miệng ấm của em, tổng kết:
Face: em khá trường thành, đứng tuổi, nhưng vẫn toát vẻ quyến rủ của người con gái Tây Nguyên t đánh giá ổn theo gu trường thành (8/10)
Body: v1 đã tân trang như t thấy vẫn khá mềm, vòng 2 lipit nhẹ nhưng vẫn có khe bụng, v3 tròn nhé, v4 không lông siêu bót như gái mới lớn phải mất 1 lâu t mới chui vào khám phá được, nhưng vẫn rất ấm và nhiều nước. Đánh giá chung thì lipit nhưng vẫn khá gọn vòng nào ra vòng đó (9/10)
Ser: vì là con gái tây nguyên nên em rất năng động và cá tính. Rất dễ thương giao tiếp nên đây là điểm cộng. Còn lại thì thời gian em rất thoải mái, và full service rất hiếm em làm trên trang gai-to, tóm lại thì t khá ưng em theo kiểu làm tình nồng cháy, va vào nhau k rời, sẽ quay lại cảm ơn em kkk. Hình thì t có xin em selfie 1 tấm, có gì các bro đi r thẩm nhé

amung
X