Tìm SUGARBROTHER với MQH 1-1 an toàn chu cấp 25m/tháng (Chậm 1 chút nhưng đúng người ạ 🥰)

tulinh7780

Trung sĩ
Hiện tại em đang học thạc sĩ (về xnk và tài chính), do đề cao chia sẻ tinh thần và cũng muốn ng đấy dành nhiều thời quan chú ý mình hơn nên em muốn tìm 1 ng bạn trai có khả năng chu cấp, yêu thương, chiều chuộng. Em thích mẫu con trai ăn nói nhẹ nhàng với tôn trọng, vì em chỉ ngoan với những người có khả năng làm em ngoan thôi ạ 😂 (hãy tử tế trước và em sẽ tử tế lại). Sgdd độc thân thôi chứ em sợ đánh ghen lắm!!!

Em tìm chậm vì em muốn ‘Tinh chất hơn tạp chất’ và ‘Chậm mà chắc’, em tìm chỉ 1 người nên em muốn người đó sẽ là người phù hợp nhất.

Em cao 1m65, sinh năm 2k, 3 vòng: 85 - 62 - 101. Nên daddy cao ráo, ưa nhìn chút nha. Vì…người ta thường nói là tâm sinh tướng ạ 😂

+84922797833 (Telegram của em ạ); mình có thể hẹn cafe trước vì em ngại về trao đổi hình ảnh cá nhân. Mọi người cố gắng chú ý điểm này, vì em cũng lười gặp nhau nếu nói chuyện qua Tele không hợp, đặc biệt về khoản hình ảnh cá nhân ạ 😭

Mức chu cấp em đặt ra như v để LỌC bớt những đối tượng tự biết rõ giới hạn của mình. Ngoài ra, em cũng ngại về vấn đề cãi và chỉ trích nhau nên mức này đặt ra sẽ như trách nhiệm của cả hai. Em cũng chả có nhu cầu phải tăng thu nhập cho bản thân vì qua đến số trang hiện tại, trong các CMT hiển thị, em đều đã từ chối rất nhiều người KHÔNG PHÙ HỢP và đề nghị không đúng với những gì em ghi trên Post này.

Ngoài công việc thì em chỉ muốn dành thời gian enjoy bên 1 người, nó ko giống như tình cảm quá nhưng nó nên có nền tảng là tình cảm và thiện cảm.

Các anh đừng bảo em tự giới thiệu bản thân mình nữa nha, mỗi CMT được tranh luận trong đây thì em cũng nói luôn quan điểm và giới thiệu về bản thân rồi ạ. Em xin lỗi vì vô tình để bài viết của mình có quá nhiều tranh cãi. Nếu anh có thể dành thời gian đọc hết thì em rất cảm ơn về sự TINH TẾ ý ^^.

Em sẽ lọc lại riêng 1 bài Post khác về các tiêu chí rõ hơn, nhưng nếu chịu khó tìm hiểu trước, cảm ơn anh đã cố gắng cho tương lai của mqh này 🥰

Em tìm được thì sẽ thông báo trên bài Post này ạ, vì em tôn trọng ng em chọn với em giữ đúng quan điểm là chọn 1 th nên Post vẫn sẽ giữ, chỉ thông báo để mọi người biết ạ ^^

amung
X