Uống Trà do Cô 3 Thanh Trà mời, cảm giác mây mưa vẫn còn đây

Pitacute

Trung sĩ nhất
Các topic trước Pita đã gặp ẻm 2 lần đều thấy hài lòng, gần như ông bà xưa nói ko sai đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn (nhưng cũng phải đúng lúc, đúng chỗ chứ ko là quá nhiều bài lừa đảo trong th gian gần đây) Lần 3 này gặp t và ẻm như ko còn chút gì xa lạ thậm chí là quý mến nhau như tình ae (này hơi chủ quan kaka) thôi kệ mịa đi

Nhưng lần có khác 2 lần trước, là rước ẻm ở Q8 thấy ngờ ngờ vì 2 lần trước đều rước ẻm ở Q7 nhưng thôi ko sao cũng sát bên, làm như ẻm pồ kết pita hay sao á mà chủ động rủ mình ăn bún thịt nướng gần đó kaka chắc đang quởn, thôi khâu ăn uống nhẹ sơ sơ ko có trong ý định, rồi cũng tìm ks và zô bãi quất, cũng tính rồi sắp quá cần tết bao cviec bận kèm ăn tất niên liên tục do nhiều cty bạn (đối tác) mời nên chắc gặp lại ẻm có lẽ xa vời hoặc e nghỉ luôn sao, nên sẵn dịp đập 2,3 gậy mịa cho rồi. Nay hỏng pít e ăn giống gì mà thấy bú tê quá, có cao nhân nào vừa qua gặp đào tạo ẻm ko thì lên tiếng cái đi nha

Kỳ này chụp quay ẻm có vẻ thoải mái hơn, chắc tin tưởng nhau, đương nhiên chiêu dụ khị mấy e gái để quay quéo là nghề của chàng là xưa giờ gùi

Pé này dc cái lúc rên mặt dâm ác đạn lắm kakaa nên ae coi chừng vỡ trận sớm
Đi check gái thì nói chung 9 ng 1000 ý, mỗi ng gu và chơi mỗi kiểu. Ng này ưng ng kia ko là thường tình, tóm lại lần này quá phê, pé này thôi khỏi đánh giá nhiều ae đã gặp rồi, kết thúc buổi trưa tái tê, điểm + là đi và đến với nhau người yêu, quá tỉnh củm tình cảm

ẻm ẻm cứ khen sao pita đụ sướng thế, ụ moá truyền nhân của bác Bát giới mà e, biểu sao ứ cây pồ cào này là bửu bối bước ra giang hồ mà e giỡn quài kakaka

Kết dáng loli mình dây cây cảnh thì pé Trà là đúng bài, ko có gi cự cãi

Điểm trừ duy nhất lần này là có vẻ e quen mình biết mình từng gặp lại có tánh hào phóng hào hoa, nên hẹn để pita chờ hơi lâu mới lú mặt ra, mà điều này pita lại ko thích tí nào, nhưng thôi ở đời ai cũng có lúc đôi lần trễ nãi

Lên xe ngồi kế nhau e cũng sà zô mình hun hít xin lỗi đồ thôi cũng ngụi cơn chờ, moá tưởng pít nhau rồi còn leo cây chứ, e chia sẻ ở nhà cơm nước lo cho mẹ nên ra trể hiện mẹ bệnh nan y gì đó , thận gan gi cũng nge man mán thôi, nge cũng ko rõ tóm lại là bệnh nặng đó, thôi thì ai cũng có hoàn cảnh, thực giả ko cần quan tâm, cứ đi lủm là gửi bonus vào tay gái thế thôi

Tổng chào ae , pita đi chơi tiếp đây

amung
X