Miền Nam Trai Tân bị đánh ghen tại 5 sao LBB

traitan

Binh nhất
Hi xin chào tất cả anh em , lại là Trai Tân mình đây
Cuối năm ai cũng bôn ba lo toan chạy đôn chạy đáo để lo cho cái tết sắp tới . Mình cũng vậy nên áp lực quá anh em ạ
Vào mấy hôm trước trò chuyện cùng An Minh được bà chế giới thiệu cho bé 06 mới làm tướng tá siêu best , nhưng vì quá bận đi nên chưa thể qua gặp em nó đc
Vào một buổi trưa nắng nóng chính xác là ngày hôm qua bà An Minh lại ib tâm sự gù các kiểu kèm theo vợ đẹp 71 đang tới ngày hái dâu nên cũng không có làm thế là gạo gực trong lòng chốt với chị bé 06 với cái hẹn 1g45
Bắt đầu giải quyết công việc ổn thoả để có một tâm lý thoải mái để đi giải sầu , 1h15 có mặt vừa bước tới cởi áo khoác nón thế là 1 âm thanh đồng loạt chồng 71 tới :)) U là trời , vào phòng chờ tán dóc với bà chế xíu bả giới thiệu sơ lược về 06 và kèm theo 2 tin giữ đó là 06 là bạn thân vợ em đó :)) xíu vợ em ghé qua đây chơi đó :)) Ôi thôi chuyến này xong rồi
Thôi thì đành liều lên phòng thử cảm giác bạn của vợ xem ngọt như nào
Vào phòng bước vào xông hơi , sau 5p bóng ai đó nhẹ nhàng vụt qua nơi đây lau cái kính để nhìn bé mà cái máy xông hơi mạnh quá nên cũng k thấy đc gì
Sau 10p bước ra thì thấy bé ngồi co ro 1 góc , thấy mình ra bé bước lại với cái khăn trên tay dạ e chào a với một nụ cười rất duyên nha
Ngồi ghế sofa nghĩ ngơi , thì em lại gần bắt đầu màn chào hỏi làm quen với phần cũng dò xem e như thế nào để biết xíu mà chiều em :))
Bé dễ thương hoạt bát , nắm bắt tâm lý rất tốt
Sau vài câu chuyện thì e nói , em biết a là ai rồi a là chồng 71 phải k a có biết từ hôm đấy tới giờ ở đây ngta cứ nhắc a rồi a có biết em là bạn thân nó k . Ờ a k biết a bị gài em à :)) Thôi e đừng la lớn quá nay mình ngoại tình 1 bữa nha kkk Em bảo a yên tâm e sẽ giữ bí mật cho , xong em liền chạm môi xoắn lưỡi em bắt đầu cởi xiêm y khi vẫn đang còn môi chạm môi . Wow một body thật sự rất best luôn , liền móc đt ra chụp vài tấm cho anh em chiêm ngưỡng liền .
Đánh giá : Face xinh duyên ưu nhìn 7Đ
Mã số 06 Tên My , gốc Bến Tre , tuổi 26
Dáng loli cao tầm 1m6 hơn xí
V1 to đầy đặn với thân hình loli mà vậy thì quá đẹp rồi
V2 thon gọn eo ớt đầy đủ
V3 cũng khá ok lun
V4 gọn gòng , thơm tho và đặc biệt nhiều dâm thuỷ
Bắt đầu bước vào bồn , em cũng tắm rữa lại cho mình sạch sẽ và em cũng tắm lại lại 1đ cộng vì mình thích ai sạch sẽ
Con quỷ dâm trong người em bắt đầu lộ diện từ đây , em leo lên người ngồi 2 bộ phận dư thừa chạm cạ vào nhau e bắt đầu đi đưỡng lưỡi khắp người e khẽ vào tai a thích nhẹ nhàng tình cảm hay mạnh bạo , mình nói em e cứ làm kiểu em thích a sẽ chiều theo e . Vậy em mạnh bạo tại e thích vậy :)) đúng người đúng thời điểm rồi anh em ạ
Em bắt đầu phô diễn kĩ thuật , với màn đi đường lưỡi rần người mút ngâm chậm chậm để tạo cảm giác siêu nứng tay thì vuốt bi . Kêu em ngồi dựa vào bồn bắt đầu khám phá lại , chạm đúng điểm em thích hay sao mà chân càng ngày càng dạng rộng ra kèm theo đó với những tiếng rên đỉnh điểm của sự kích thích liền ẫm e ra giường đặt em nằm xuống bắt đầu đi lưỡi lại như em đã làm , kéo dài xuống thì ướt lắm rồi anh em ạ e cầm thằng nhỏ bắt đầu cạ cạ nó sướng tê cả người , em bảo em có cái này làm a sướng lắm nè . Bé bắt đầu khép đùi lại đổ dầu lên bé bảo a leo lên đi , kiểu như chịch vào đùi ấy anh em cảm giác nó sướng như chịch thật mà nó bám chặt chịu k nổi bao nhiêu tinh tuý nằm trên cặp đùi trắng nõn của em lần 1
Vào vệ sinh tắm lại cho sạch để đến màn masage , phần này mình lướt nha nhưng đa phần mình thấy ở cơ sở này mấy bé masage cũng khá ok ấy vì đều có tay nghề mà . Sau một hồi masage thư giãn gân cốt , em kêu em ăn a lần nữa nhé nhưng lần này e sẽ hiếp a chà chà nghe thích dữ dạy :)) quay lại em bắt đầu đổ dầu để massage thái , cặp ngực real đấy chà tới đâu nó đã tới đó cũng không quên dùng chiếc lưỡi siêu bén của em liếm khắp người em dùng lưỡi đánh cặp mông sau đó tới em lấy v3 kèm v4 chà từ lưng xuống tới đùi
Trở mình lại , em tiếp tục màn thái bắt đầu cạ cạ nuru nhìn lên trần thì thấy có tấm kính phản chiếu lại hình ảnh của em đang ngồi ở trên nhìn kích thích thật sự tưỡng tượng tới cảnh em đang nắc với tư thế cởi ngựa :))
Để em nằm xuống bắt đầu vét tiếp , vì ngon ngọt mà em bấm víu lấy dra giường rên trong sự sung sướng , em bảo a làm e sướng quá đúng kiểu của em thích lun thấy em thích quá nên tiếp chiều em , em bảo em chịu k nổi a ơi em ra luôn rồi đó
Bắt đầu đứng lên để e phục vụ lại , rồi lại ngồi em nằm dài ra BJ nhìn body của em phải nói mà mê luôn , rồi lại nằm xuống để tận hưởng mà em nó cứ quay con chim non qua ngay mình hoài , hiểu ý em vỗ mông cái để vô tư thế 69 vừa BJ mà e vừa rên trong sự sung sướng kiểu của em nó là rất thích đc làm tình , em bảo a ơi nó cứng quá bự quá rồi nè cái này mà đâm một cái chắc sướng hết cả người . Má nghĩ trong bụng , a cũng muốn đâm em mà còn đâm lút cán nữa kìa :)) Nhưng không lý trí phải thắng con chim , 2 anh em quần nhau trong thế 69 từ nhanh đến chậm cuối cùng cũng out nhưng khúc này out trong miệng e rồi nhưng e nó tiếp tục bú vắt sạch k còn 1 giọt thừa má ơi nó tê hết cả người anh em ạ run chân lun á mà em nó k chịu nhã ra :( bấm víu người em vì quá sướng
Vào bồn em nó tắm lại cho , mà tắm thì tắm đi em nó vẫn còn nghịch thằng em rồi nói a ơi nó còn bự nè kkkk mà cu a đẹp nha :)) Thôi tha cho a đi bé ơi a thành giò gà r nè run hết trơn
Xong xui thay đồ , em bước lại ôm một cái triều mến hôn nhẹ môi a về cẩn thận nhé ôi trời đốn tim a hã bé , thôi thì chào tạm biệt hẹn gặp lại em
Khúc này có chuyện nè anh em , thấy điện thoại có tin nhắn mở ra thì vợ 71 nhắn anh em . Ò Sunggggg sướnggggg chưa , a xún đây em đang ở dưới này thôi bõ mẹ luôn
Xuống phòng chờ , thì bà chế nói vợ e tới r kìa mới hỏi em chị bảo e đang trên phòng hahaaa
Vợ 71 bước xuống nay bé k đi làm nên mặc bộ đầm bó sát cực hút luôn , bé liền chui vào lòng ngồi nhưng k quên nói sung sướng dữ ha , a có biết đó là bạn thân của em k ăn em rồi giờ muốn ăn bạn em nữa hã :)) thái độ nũng nịu đó hỏi s mà k yêu được bà chế cứu cho 1 bàn thua chị phải nhắn gù năn nĩ lắm chồng em mới qua đó chị gài nó vô mà :)) cũng k biết là bạn em kkk mà bé nó vẫn hỏi a làm cái gì mà giờ này mới xuống hã :( À có 1 điểm này mình rất thích ở cơ sở đó là mình đi vé 100p tức là 1 tiếng 40p mình lên phòng lúc 1h45 có nghĩa 3h25 3h30 đã hết giờ nhưng tận 4g mình mới ra khỏi phòng nhưng từ chị quản lý đến bé nhân viên cũng k kêu hay dục cho nhanh 1đ cộng lớn cho sự tinh tế này
Trở lại với bé vợ , bảo a ôm sướng hay gì mà tận giờ này mới chịu xuống khúc này chĩ cười trừ thôi chứ biết nói gì giờ anh em sướng thật mà :)) Nhưng k sướng bằng khi bên vợ 71 thôi kkkk thế là 2 đứa ngồi tâm sự trò chuyện ôm ấp nhau , mấy anh em checker khác ra vô nhìn mà ngại luôn :))
Em bảo chồng đói k vợ đặt gì cho ăn rồi hãy về nha , cảm thấy tội lỗi với em mà em còn ân cần như vậy nói với em thôi đc rồi để mấy bữa nữa rãnh a đón chở vợ đi ăn bù lại luôn đc hong . Bé dạ rồi hôn một cái con tim ấm áp trở lại kkkk
Bé có tâm sự với mình bảo mấy anh bạn của a qua book em nhiều lắm , bé cũng gữi lời cám ơn đến mấy anh em đã thương ủng hộ bé
Tóm lại hôm nay là một trải nghiệm thật sự rất tuyệt với bé 06 , đáng để anh em trải nghiệm ai mà thích loli mà còn thích v1 to thì em nó chuẩn bài đáng để thử 1 lần . Cám ơn và chúc toàn thể anh em một ngày tốt lành

amung
X