Miền Nam Trải ngiệm số 18 tại massage 5 sao đang hot đợt này

Tle194900

Binh nhì
Chào ae mình cũng mới lần đầu viết bài trên rphang.
Nay cuối tuần rãnh sau một tuần làm việc mệt mỏi lên trên topic mấy ae đăng thấy nói chỗ massage 5 sao đang hot rãnh liền lên kím thông tin ib chị chủ qua trải ngiệm.
Sau một hồi loay hoay cũng may có chị chủ chỉ nhiệt tình tư vấn mình từng số như thế nào là mình thấy ưng rồi. Cuối cùng mình lựa số 18 nhìn trong hình cũng múp máp đúng gu mình. Đặt xong mình liền đánh xe qua tới cơ sở cũng hơi xa mất tầm 25 phút, tới nơi gặp 2 ông lễ tân tư vấn trải ngiệm nhiệt tình riêng thái độ là muốn quay lại lần 2, niềm nở vcl với ae mình cũng thoải mái.
Cuối cùng mình cũng chọn vé 1100 như bao anh em, chưa tới 5p là được dắt lên phòng về phòng ốc nhìn chung cũng rộng có 2 phòng xông bồn tắm cũng rộng rãi, đi thư giản nên mình ngồi xông tầm 10 hơn thì em vào em mặc đồ có 2 miếng vải quấn quanh người nhìn cặp mông là biết mình gặp đúng người rồi hehe.
Ngồi ôm ấp được 5p thì em kêu vào bồn tắm thư giản nha a, vào bồn tắm e tắm rửa kỳ cọ khắp nơi xong cái là thấy bàn tay em mò mẫm thằng em mình rồi chuyện gì tới cũng tới 2 đứa quấn nhau 15p thì mình ra trong sung sướng. Xong ra giường e đi lấy đá nóng xong vào phần massage khỏe em làm kỹ không giống mấy chỗ khác thoải mái sau một tuần stress gặp em là đúng bài. Xong tới lần 2 em bú liếm đường lưỡi đi hết người phê phải biết được hơn 15p thì mình đầu hàng nhưng em vẫn không tha cho mình em ngậm sâu thêm 1 lúc nữa trời ơi tí gục ngã phê vcl lần đầu mình được trải ngiệm cảm giác lạ nhưng sung sướng thì thôi rồi ae đến trải ngiệm thử xem nó như thế nào 😁.
Xong xuống ae lễ tân hỏi thăm chu đáo mình công nhận bên này tiếp đón ae niềm nở v.
Tổng kết chi phí 1100 cho sự xung sướng này .

amung
X