Trải nghiệm e Ngọc Trân của bác @ngheohamvui80 chia sẻ

Thế hiển k6

Binh nhì
Chào tất cả ae đồng râm ngày nắng nóng!
Chả là mấy nay cũng tốn kha khá đi check hàng do trời nắng nóng quá, sẵn tiện nay e rp chi tiết e hàng Ngọc Trân bên Bình Tân cho ae đọc tham khảo chơi.
Lướt lướt rphangx thì có đọc bài của bác @ngheohamvui80 chia sẻ mấy e hàng, thế là k hiểu s lại kết kết e Ngọc Trân bên Bình Tân. Thế là e nt cho e nó qua zalo xin giá và hình ảnh, thì đc e nó gửi vài tấm hình full mặt và báo giá 700k/s 1tr/h. E trả giá xuống còn 500k e nó cũng ok luôn.
Sau đó e nó hẹn e ngay đường tktq Bình tân, e xách dái chạy đến lấy phòng nt thì tầm 15’ sau e nó vào phòng.( cũng hồi hộp vì e đọc nhìu bài rp trước đó bảo e này thất thường hay cho khách leo cây). Xong e có hỏi a mang bao k? Mình bảo a k có mà e cũng k mang hả, v chơi k bao bắn trong nha, e nó ừ luôn( quá quen vs mấy e non tơ như này r, vì trước đó mình có đi e mon q8 cũng y v). Đành mặc quần áo chạy xuống lễ tân xin bao. Lên thì thấy e nó vệ sinh cởi đồ xong xuôi, săm full lưng nhé mấy ông.
Vô vấn đề chính nè. E nó đúng kiểu non tơ gái mới lớn.
face: bthuong đối vs e 6/10 được cái mặt láng o k mụn.
V1: chuẩn loli mới nhú bóp real thích tay
V1: eo ót mịn màng
V3: loli ổn vừa tay k quá to
V4: k ổn nhé các bác, hôi, chơi ra nước đục khá í ẹ.
Về sv thì k đòi hỏi được gì nhe. Như chơi búp bê tình dục v. K hôn, k vét, k sờ lưng, bj đúng 3s đòi tròng bao, k cả rên lun nhé. Nhưng hàng non tơ e cũng tâm lý trước hehe.
Chơi đc 5’ thì e nó bắt đầu hối ra lẹ, mình cũng cố cho xong chứ k hứng thú gì, lúc đang chơi thì nhìn thấy hình xăm ngay tay 2008, là duma chim cò e tụt hết, ráng nắc thêm vài phát cho ra chứ chơi gái 16 lâu ra lắm ^^.
Tổng kết: 500 + 60ks(ks như loz) cho 1 e non tơ 16 k mấy đặc sắc gì đối vs e cũng k phải sụp hầm gì, lên chia sẻ cho ae có ý định đi e nó. Nhớ trả giá nha mấy ba, chứ giá e nó 700k/s là chưa phù hợp, ae nào mạnh mồm thì trả dưới 500 e nó cũng đồng ý. Sau cùng chúc ae đi chơi lành mạnh bảo vệ con cu vì đời còn dài gái còn nhìu mà phải k ae( ông nào có ý định nhân trần e nó bỏ đi, tôi thấy là loz này bệnh r đó, chơi xong nhớ vs sạch sẽ).
có cả ảnh và clip nhưng full mặt e nó với bé nó mới 16t thôi nên mình k đăng nhé, ae nào đi thì ib e nó xin ảnh, mình chie đăng tn set kèo thôi nha. Tks ad đăng bài. Mại yêu <3

amung
X