Miền Trung Tổng hợp về ăn chơi Phan Thiết

ongvua

Trung úy
Nói chung tui thấy khu này ảo giá cực luôn.

Hồi năm 2020 t đi check 1 lần gặp bà già kia vừa béo vừa xấu công nghiệp lại còn chát giá 400k. Nói chung t bị tráo hàng. Nhà nghĩ bibo anh em né hộ tôi cái!

Năm 2024 này tôi có về kịp check 2 bé. Đều dễ thương xinh đẹp, khách sạn sạch sẽ thơm ngon. Anh em có gì vô lại phần rp của Vua ở miền trung là thấy bài liền nè! Ở cái khách sạn này được cái là nó bao nuôi em hàng luôn! Mà ấm cái là em hàng dễ thương chiều chuộng. Đặc biệt là em hàng tên An nha, 400k khá êm còn tươi trẻ. Em thì mất bài bên rphang nhưng vẫn còn làm bên gg.to còn mấy bé còn lại 3 chấm!

Về massage thì cũng được đa số 7/10 mà chắc không êm như ở SG. Mà được cái giá sẽ mềm hơn nhiều ktv còn trẻ chứ ít có teen

Về htgd thì có Hoàng Dũng mà anh em phải mồm mép và phí thêm! Đi cho biết chứ ghé lần 2 thì tui say NO!

1 số em rau teen. Nhưng lại là hàng đi kín. Nổi tiếng em Sa, em này hay cắm net có mùi lắm luôn, teen 2kx. Mất sdt rồi hôm nào bổ sung!
Em thứ 2 là Minh Tú em này teen 2k4. Cả 2 em ở trên là chubby. Và cũng là dân Phan Thiết. Em này có vẻ tình cảm và yêu chiều hơn! Ít có mùi nhiều! Khá êm trước đi lần đầu 400k. Lần sau khách quen 500k 2 shot. Em này đi giá ảo ảo lúc này lúc kia à! 🤣🤣🤣🤣

Hình như 2 em đổi sdt rồi, nên không còn liêc lạc. Anh em nào Phan Thiết còn thông tin thì để lên đây nha!

amung
X