Tìm SUGARBROTHER MQH 1-1, 30m/tháng (TINH TẾ và TỬ TẾ ạ ❤️) (đăng duy nhất RP 😂)

tulinh7780

Thượng sĩ
Mức em đặt ra như v để lọc ra những đối tượng cho riêng mình. Ngoài ra, em cũng ngại về vấn đề tranh cãi và chỉ trích nhau nên mức này đặt ra sẽ như trách nhiệm của cả hai là luôn đồng hành, vui vẻ và tin tưởng nhau.

Hiện tại em đang học thạc sĩ (liên quan về xnk và tài chính), do đề cao chia sẻ tinh thần và cũng muốn có 1 MQH phù hợp và an toàn nên em muốn chọn 1 Brother học thức, yêu thương và chiều chuộng. Em thích mẫu con trai ăn nói nhẹ nhàng với tôn trọng, vì em chỉ ngoan với những người có khả năng làm em ngoan thôi ạ 😂 (hãy tử tế trước và em sẽ tử tế lại). SugarBrother độc thân thôi chứ em sợ đánh ghen lắm!!!

Em tìm chậm vì em muốn ‘Tinh chất hơn tạp chất’ và ‘Chậm mà chắc’, em tìm chỉ 1 người nên em muốn người đó sẽ là người phù hợp nhất. Công việc em tương đối nhiều nên đôi lúc em trả lời chậm. Em mong bạn trai DD tương lai của mình có thể kiên nhẫn một xíu, cảm ơn ơn anh vì đã cố gắng cho tương lai của MQH này ạ 🥰

Em cao 1m65, sinh năm 2k, 3 vòng: 85 - 62 - 101. Nên daddy cao ráo, ưa nhìn chút nha. Vì…người ta thường nói là tâm sinh tướng ạ 😂

+84922797833 (Telegram của em ạ); mình có thể hẹn cafe trước vì em ngại về trao đổi hình ảnh cá nhân.

Ngoài công việc thì em chỉ muốn dành thời gian enjoy bên 1 người, nó ko giống như tình cảm quá nhưng nó nên có nền tảng là tình cảm và thiện cảm.

Các anh đừng bảo em tự giới thiệu mình nữa nha, mỗi cmt được tranh luận trong đây thì em cũng nói luôn quan điểm và giới thiệu về bản thân rồi ạ.

Em tìm được thì sẽ thông báo trên bài Post này ạ, vì em tôn trọng ng em chọn với em giữ đúng quan điểm là chọn 1 th nên Post vẫn sẽ giữ, chỉ thông báo để mọi người biết ạ ^^. Đặc biệt, em cũng muốn họ biết là trong vô vàn những người đã xem Post, em và họ tìm đc nhau là do duyên và bạn ấy là người phù hợp nhất.

amung
X