Miền Nam Tiếp tục kèo Some chữa lành ngày lễ với thằng bạn 😝

Namtommy97

Trung sĩ
Chào các anh em rphang thân mến !
kỳ nghỉ lễ 30/4-1/5 kéo dài 5 ngày, nằm nhà buồn quá thế là lại lên ý tưởng viết bài cho anh em thẩm giải trí 😄!
_ giữa cái nóng oi bức 40 độ của Sài Gòn, nhìn đồng hồ đã 12h30 ! Đang lướt tiktok xem mấy em mặc bikini tắm biển 🌊 điện thoại ting ting ! Thằng bạn hú : đang làm gì vậy bạn ơi?! 🤔
Mình: đang nằm nhà xem tiktok mấy em mặc bikini tắm biển thôi bạn 🤣, ước gì được đi biển chữa lành cùng mấy em 😝
Thằng bạn: tầm này ra vũng tàu chỉ có chữa nát chứ chữa lành gì bạn! Lễ người ta đi tắm biển đông lắm, chen chúc nhau loi nhoi làm gì cho khổ 😰🫣, rồi nó gửi clip tiktok biển vũng tàu ngày lễ cho mình xem 🫣, đúng là đông thiệt! Thôi ở nhà ngủ xem jav thẩm du là tốt nhất rồi!
Vẫn thông điệp cũ gửi gắm đến Anh em rphang, bài viết mang tính chất giải trí , nhằm giúp anh em xem vui vẻ có thêm niềm vui và năng lượng trong cuộc sống làm những điều tốt đẹp cho xã hội, gia đình Và bản thân, tình dục là bản năng thuần tuý không sai trái, miễn là đúng người đúng việc , tự nguyện , không mưu cầu lợi ích cá nhân, không làm ảnh hưởng và làm hại người khác !
nội dung bài viết mang tính chất tưởng tượng giải trí của cá nhân mình

trong cuộc sống ! Các hình ảnh và video trong bài viết mình tải trên mạng về, cắt ghép và lồng tiếng việt cho anh em xem giải trí, không có thật . Mong các anh em đừng shase lên các nền tảng telegram, Facebook, tiktok , youtube, instagram…..nhằm câu like , câu view , quảng cáo cờ bạc trục lợi cá nhân!

Tình dục thoả mãn đam mê đem đến hạnh phúc và sung sướng tự nguyện cho người khác là không hề sai trái , tình dục mưu cầu lợi ích cá nhân và làm hại người khác là hành vi sai trái là tội ác 🥸🥺😨

amung
X