Tâm tình đời checker và em bé 2k3

ongvua

Trung sĩ nhất
Nếu anh em theo dõi sẽ biết t mới gặp quả hầm to hồi chiều quận 7. Nhân tiện t giới thiệu 1 bài cho anh em biết . Thì t mới 2k5, năm lớp 9 ba mẹ t li dị bỏ t ở với cô chú. Nên từ lớp 9 đã đi làm, tích cóp không ăn chơi mỗi tháng 4 triệu cất đó. Tới khi lên sài gòn cũng tầm 200 triệu, có mở 1 shop quần áo nhỏ rảnh thì chạy be. Nói chung là khá ổn. Thì năm lớp 9 t quen 1 bé rất là yêu đương nồng cháy mãi sau t vô zalo ẻm biết ẻm quan hệ vài người. Nhưng t bỏ qua, rồi vẫn cắm sừng t, hôm đó liều quá t hiếp râm em cho bỏ tức. Xong hôm đó e thấy có lỗi nên bỏ t đi luôn. Nhưng cảm giác thèm muốn trong t trỗi dậy. Mãi lên sg t mới bộc phá nó bình thường là thủ dâm quay tay. Nhưng mà khi vô sg điều t làm là check thật nhiều. Cái tháng mới vô sg t tiêu gần 30 triệu cứ mỗi ngày check 1 em. Nhưng lúc đó chưa biết đến web. Mãi sau check 1 em bên web gai gai gì đó không nói rõ nhé. Em hỏi t bên rphang hả. Từ đó mới lấn vô sân chơi này. Cũng nói thật luôn là t sẽ cố gắng check nát mấy em rphang trong này sớm nhất có thể. Hiện tại do nuôi dàn rau tươi nên không thể. Tại sao gọi là dàn rau, thì như chia sẽ t mới là nhóc 2k5 mới 18 tuổi. Dù là em rau 2k3 2k4 tươi mơn mởn với các bác nhưng đối với bản thân t thì cũng xem như là máy bay rồi 🤣🤣. Vậy nên t đã nuôi 1 dàn 2k7 2k8 đợi các em đủ tuổi rồi quất thôi. Và t thì có quen em rau nào t cũng chia sẽ thật tình cái điều đó là t chỉ quan tâm đến tình dục thôi. Thì bé nào đồng ý chia sẽ tâm sự thì t nuôi. Mỗi bé 1 triệu/1 tháng nói chung chủ yếu là xem phim trà sữa. T thấy cũng đáng đổi lại cái lần đầu của em. Nói chung 1 triệu là khoảng đó thôi chứ có lẽ hơn nhưng bản thân t có 1 quan niệm nếu ko có tài chính hay sợ thiếu tiền thì đừng chơi gái. Bởi tiền của mình hay mấy anh em cũng không nhiều em nó cũng dành thời gian làm việc này bú ciu các thứ. Nên t không tính toán so đo. Mới vào SG check phải hàng công nghiệp hay này kia t chưa bao giờ tính toán hay nói xấu ai cả. Chỉ là trường hợp bí bách quá thôi làm t sầu não. Như hồi quận 7 làm t buồn nhất thiệt tình là như vậy, khách sạn lấy cccd của t rồi bắt t nộp tiền luôn 150k, ở thêm thì 50k giờ mà phòng ốc thì tệ cửa nẻo thì yếu ớt, mấy anh áo xanh mà đi quyét ập dô dễ vl. Đèn điện tối om cả cái hành lang, thái độ nhân viên thì tệ.haizz, Rồi sắp tới có thời gian trao đổi với mấy em rau 2k3 2k4 thì t sẽ xã cho anh em luôn. Ví dụ nha anh em lớn tuổi hơn mấy bé sẽ cảm thấy nó tuyệt vời với mấy bé bằng tuổi. Còn riêng t thì mấy bé 2k3 2k4 lại trông như máy bay 🫠🫠. Còn dàn rau 2k7 2k8 đang nuôi chưa thịt xong nên đừng hỏi t làm gì, khi nào t thịt sẽ up lên. Nói chung cá nhân t muốn share free bởi vì t có 1 suy nghĩ nếu t không nuôi và vui vẻ với em nó. Thì em nó cũng sẽ xảy ra những thứ đó với 1 người khác. Nên với t không cần lộc lá gì hết. Em rau thấy cần tiền cần tình trao đổi được thì anh em với bé nó vui vẻ thưởng thức. Không thì thôi, thế nên t cũng không bao giờ cần phí môi giới cả. Nhưng vì chất lượng này kia t sẽ kiểm soát 😊 rồi cố gắng share được cho từng anh em.
Bonus do thấy quận 7 có 2 bé rphang t tính hôm nay t check 1 lúc 2 bé coi như xong quận 7 mà chán quá, thôi thì bù cái web em khác nói chung em đó tạm. Cá nhân t thấy quận 7 ít có em hàng nào ngon hay có tí gì. Kết quận 7 do sợ nuối tiếc check thiếu em nào. T có alo 1 bé rau có nhỏ bạn 2k3 qua bù đắp cho t. Em này không biết có nhận kèo không nếu có t lên 1 bài riêng cho em nó share anh em, để tạm cái clip cho anh em thị tẩm chơi. Nói chung là t khá dễ tính nên cái mức điểm check hàng của t dựa vào cảm nhận là chính. Nếu anh em thấy oke thì t share chứ không dụ dỗ hay thổi phòng anh em vui vẻ thì oke. Nói chung t chỉ sợ anh em gặp MÌN rồi nói t này kia. Mất công share free mà bị đã kích kkk.
Cảm ơn mấy tml đã đọc, cho phép t xưng hô t dù biết chắc tuổi t còn nhỏ nhưng không biết dùng từ gì anh em thông cảm. Do dạo này việc học rồi đi chơi với mấy em rau lâu lâu t mới vô check inbox rphang. Có em rau thì t share công khai minh bạch luôn. Cho em rau thích ai thì lựa chứ rep từng ib t mệt quá mấy tml. 🙃🙃 nhân tiện cho t hỏi ở đây có loại thuốc gì hỗ trợ sinh lực không. Hơn 100 ngày, ngày nào cũng 2 3 short. Giờ t yếu quá rồi anh em 🫠🫠... haizz .

amung
X