Siêu SGBB chất 2

PhúcCK

Trung sĩ
Chào 500 Ae đồng dâm nha!!!
Hàng họ dạo này khan hiếm quá ít em mới quá mà có thì thang @Lit5ok với thằng @Im Hổ tranh nhau đi hết mẹ rồi kkk
Nên tìm SGBB nuôi chơi đỡ buồn tủi Zay 😞

Em này mới cast xong hôm qua trước đo cũng có nt trao đổi trước để có thiện cảm hơn, hôm qua thì hẹn gặp cafe trao đổi tiếp các điều khoản còn lại và đi đến thống nhất toàn vẹn lãnh thổ kkk
Sau khi kí hiệp ước xxxx thì ca 2 cùng vào khách sạn nơi tình yêu bắt đầu…

Em này hê điều hành 2k3 SV trường kiến trúc
Face 7 điểm kính cận 2,5 đô liste
Em mình dây cao 1m62 vừa người không ốm không mập chân dài miên man…
Sau khi chút bỏ lớp xiêm y thì cha mạ ơi da trắng như tuyết, Vú vừa ti Hồng, mông tròn chym khít Hồng hào lông lưa thưa mềm mại…

Ôi cỏ non xanh tận chân trời
Cành lê trắng điểm một vài bông hoa

Nằm ôm ấp tâm sự cho cảm giác gần gũi và xua tan cái ngại hơn
Phải công nhận con gái bây h giỏi thật
Mở phim sex cho coi có 30’ thôi là đã học được BJ rồi , SV tiếp thu nhanh có khác còn bày đặc bú sâu cho giống phim nữa chứ rồi ho sặc sụa ah…
Cho em nó BJ vừa nhìn thân thể trang muốt ấy thì muốn phọt cmnr
Mà y như rằng vừa đút vào con chym khít rịch ấy nhấp được 7*3 = 21 nhớ 1 bằng 23 thì cũng ra cmnr sory em anh vội vàng quá trong khi em nó đang nằm hương thu trong tiếng rên du dương ấy…

Vào vê sinh sạch sẽ ra nằm cho em nó tiếp tục thực hành bài BJ mới học cho thành thuc hơn để vào trận 2 đương nhiên lần 2 thì em nó cũng tận hưởng được hết cảm giác sung sướng và biết thế nào là lên đỉnh…
Đánh giá toàn diện: thì em SGBB mới này so với em SGBB ở bài trước mình đã rp thì kẻ 8 lạng người nữa cân…
Thay qua đổi lại cho món ăn đỡ ngáng hơn kkk mỗi em mỗi điểm khác nhau
Được cái 2 em đều dâm ngầm như nhau…
Xứng đáng để mình chu cấp…Nhưng được bao lâu thì tuỳ nữa kkkk
Cho dù có ngon cỡ nào thì chơi nhiều cũng chán thôi…
Em này mới còn ngại chụp hình vì sợ…nên chỉ dám chụp lén vai pic cho Ae thương thức lần sau sẽ đâu tranh tu tưởng để em nó cho chụp và quay Clips cho Ae thương thức nhé!
Và Ae cũng đoán xem em này thì đáng giá chu cấp bao nhiu nhé để lại comment cho xôm tụ nào…kkk
Thanks tất cả Ae đã xem và Like nha
Nhớ Like và bấm Follow nhé sẽ share cho Ae cần khi hết hợp đồng nhé vì tính mình hay chán sớm lắm thích tìm cái lạ nhiều hơn….Chào Ae!!!

amung
X