Rùng mình với em 16 hay chưa cũng chưa rõ

PhúcCK

Trung sĩ
Truyện la nay đọc được bài của thớt nào đăng ma bị sgbb chiếm đoạt 30trieu còn bị hù báo Conan bla bla gì nữa…

Nên mình cũng chia sẻ câu chuyện của mình nhưng không bị em nó hù báo conan ma bị… đọc sẽ biết nhé

Truyện lại vầy: hôm trước Tết tới h mình ít đi check hàng hay rp các kiểu vi đang quay lại thời trai trẻ để yêu đương 🥰
Cũng lân la quen được một bé sting dâu phụ bán cafe với người quen tại SG
Qua quen biết mỗi lần qua uống cafe hay 8 chuyện zi em nó,chia sẻ tâm sự, thao túng tâm lý, và cứ thế thời gian thấm thoát thoi đưa hai đứa yêu nhau tự khi nào không biết

Rồi 2 đứa nói nhiu hơn vì có thêm zalo để 8 các kiểu, được biết em nó mới 18tuoi khi qua lời khai của em nó và quê nhà tại Tây ninh…
Với than hình Loli v1 to,v3 vừa phải, gương mặt còn bún ra sữa mình vẫn hok tin em nó 18tuoi
Nhưng tình yêu đâu phân biệt tuổi tác em nó cũng hok chê mình già nua xấu xí thì mình ngại gì vết bẩn…
Tháng em được nghỉ 2 ngày tận dụng khoản thời gian ấy em với mình đã trao thân gửi phận cho nhau…
Than hình trắng nõn,v1 vừa tay ti Hồng núm chưa có luôn,v4 thì Hồng hào se khít
Chạm bờ môi xoa v1 sờ v4 thì nước đã chảy tự bao h…

Nhưng tới khi con cu mình được khám phá thì Ôi cái hang đó đã mất trinh tự bao lâu nay rồi…nhưng mình biết chứ không đào lại quá khứ và đi xâu đi sát vào quần chúng để làm gì vì thời buổi xã hội phát triển mà…
Và cứ thế 2 người cu lao vào những ngày em được nghĩ nhưng thân xác không được nghĩ…Ngày 7 đêm 3 vào ra không xuể

Nhưng rồi cuộc vui nào cũng tàn và gia đình em bắt về quê…
Nghẹn ngào khi tiễn em ra bến xe…
Hai đứa hứa hẹn đủ điều, về nhớ nt đt cho em nha đừng cắt liên lạc với em nha…chở ra bến xe ma em khóc ước vai áo mình..

Rồi mấy Ae biết chuyện gì xảy ra không:
Về tới em vẫn nt,đt cho mình bình thường, bảo em nhớ anh quá chắc em bỏ nhà đi nữa về lại SG gặp anh quá…
Cứ nt như vậy từ sáng đến tầm 3h thì mình không thấy em nó nt nữa..Mình cảm giác bất an cũng có gọi mấy lần nhưng không Ai nghe máy…
Đến tầm 7h tối thì em gọi lại mình cảm thấy mừng trong bụng…Nhưng đâu dây bên kia lại là:
Tôi: Alo a nghe nè sao sớm h gọi em hok nghe zay nt hok trả lời
Bên kia Tl lại: mày là bạn trai của con Trang phải không?
Tôi: Da đúng rồi bác
Bên kia: Tao là cha nó nè nói cho mày biết luôn con Trang nó chưa đủ 16 tuổi đau nha nó lấy CMND của con chị nó đi làm đó may ma còn qua lại với nó nữa tao báo conan nha…
Tôi: Da Da ma bác ơi thì bên kia cúp máy cái rụp
Lòng mình nữa buồn nữa lo… biết chắc là em ấy đã bị giữ đt và không cho liên lạc với mình nữa, cũng không biết em nó sẽ buồn đến cỡ nào…mình thì trải qua bao cuộc tình rồi nên không sao nhưng em nó thì khác…tuổi trẻ mà yêu ai thì hết lòng hết dạ…
Rồi thôi sao mình dám liên lạc với em nó nữa…
thôi duyên phận ý trời thầm chút cho em nó sớm tìm được mối tình khác với lại mình nghĩ nếu quen mình lâu dài thì cũng là FWB chứ trả có tương lai gì…
Thôi dừng cũng tốt…Coi như là ki niệm đẹp của cã 2 vậy….
Câu chuyện tới đây cũng kết thúc
Ae đọc có ý kiến cảm nhận ntn để lại bình luan Nhé…
Thôi ta lại quay về con đường checker cùng những em hàng và những em SGBB thôi
Chào Ae nha!!!

amung
X