Miền Nam Quíu Dò cùng bé 09 Massage An Khang Quận 8. 👄👄

Concuxinhdep97

Binh nhất
:) Không nói nhiều bé 09 đích thị Signature của Massge An Khang quận 8.
Lâu nay trong võ lâm bàn tán nhiều về bé 09 Massage An Khang nay đặt Solo cùng bé 09.
( thật ra trước đó cũng đi 4 tay 79 và 09 nhưng do nhớ nhung và ấn tượng kỹ năn 09 nên solo cùng Bolero xem kỹ năng thanh nhạc, kèn sáo 09 thế nào) 🔥🔥🔥

Vào vấn chính nhé 500 A/e: 🧐
Vừa bước ra xong hơi thì bé 09 bước vào, vẫn nụ cười, gương mặt duyên dáng ấy như muốn ăn tươi nuốt sống mình. Hai đứa lao tới hôn thắm thiết, vừa hôn tay vừa nựng cặp vếu căng mộng đó, hai đứa cháo lưỡi hơn 10p mình ngợp thở quá nên nhờ bé 09 lôi vào bồn.

🔥🔥🔥🔥 bé 09 tắm rửa sạch sẽ súng ống và kỳ sạch sẽ lỗ nhị hoa còn trinh của mình ( 🌼) ae hiểu ý tôy chứ 😋.
Bé 09 ôm mình trong bồn vừa hôn vừa tay cầm súng mình nhấp nhô lên xuống theo nhịp sóng. Một hồi lâu thì bé trường xuống liếm cột cờ, đá trứng cút, vừa nhấp vừa nút. Nước noi tràn trề, bé cạ bím trên đùi mình, trơn tuột cả đùi ướt nhem 🤤🤤🤤🤤 Mlem mlem. Mình cũng không dạng vừa, tự liếm nước trên đùi, liếm luôn con sò sữa ướt át. Quằn quại trong bồn đến 20 phút thì mình cũng out trong sung sướng.
🌸🌸🌸
Màn massge khỏe nghỉ giữa hiệp thì miễn bàn. Ông nào đi rồi 09 vào xác nhận là kỹ thuật massage bé tiệm cận mấy chỗ massage hội người mù nhé. Kiểu như có bằng massage hay sao ấy, bẻ xương, giảng cơ đầy đủ nha ⛑⛑

Hết hiệp nghỉ giữa giờ. 09 đang massage thì mình ôm quật xuống hôn em, 💋💋 môi chạm môi check var ✅. Hôn một hồi lâu thì thằng em cũng dựng dậy..... Tới công chuyện rùi 09 ơiiiiii👄👄👄👄👄👄👄
Bé kêu mình quỳ gối, 2 tay chống giường 🛌 ( kiểu 4 chân ấy ae :)))) ) bé thoa tinh dầu massage khắp người và lỗ nhụy. Lần đầu tiên trong đời mình bị một cô gái đâm đít theo đúng nghĩa đen :v. Tay kia thì đâm mình, tay còn lại thì kéo súng ra sau 🔫 vừa nút, cảm giác vừa bị đâm, vừa nút. Nó nhấp nhô, nhấp nhô ướt át theo nhịp sóng nó 🌊🌊🌊 đã lắm ae. Phêêêê. Biết mình không trụ nổi nên kêu em dừng 1p rồi đổi tư thế 69 huyền thoại. Miệng thì ướt át bởi con sò nhầy nhụa, súng thì nút nhất nhô nhấp nhô. Sau 10p cầm cự thì out ra trong sung sướng, Tưởng out ra được tha mà bé 09 nút thêm một hồi lâu nữa, hong lẽ quỳ xuống kêu em tha cho anh chứ 🥲🥲🥲🥲🥲🥲
Xong việc thì hôn em tâm sự loài chim biển và ôm nhau đến cuối giờ.

Mình đi vé vua 🎟 tic + tiep 1.200k.
Ae nhanh chóng trải nghiệm để không bỏ lỡ nữ hoàng massage 09 An Khang. Bé kiếm đủ sẽ về quê cưới mình ( mình tin vậy :) ❣❣❣❣)
Ông nào thích hôn thì nhớ như mình khi vào chủ động xin lọ súc miệng trước nhé ae mình sạch sẽ bé sẽ yên tâm hết mình 😉

Ảnh trên bé 09 gửi mình. Ở ngoài và ảnh 9/10 nhé ae.
Ông nào đi rùi vào xác nhận pic mình nhé 😤😤

amung
X