Miền Nam Quán em Thúy ADV, Quyên THD, Tuyết Nhi TKTQ

SonPhuong

Binh nhì
Đều ghé ba em này lúc 13h hơn, nắng tắt mẹ nứng nhưng sẵn đi công việc với khỏi mắc công đợi chờ vì chắc méo huynh đài nào đi giờ này quá :)))

Về em Quyên THD thì quán okie, xe để trước cửa có em nào coi đó rồi leo cầu thang sắt lên lầu (đây là điểm trừ lớn vì leo lên xuống mệt chóng mặt vl, ai bị tiền đình thôi nghỉ khoẻ). Phòng trên lầu có máy lạnh (2 phòng nhỏ ngăn nhau cái rèm) cũng okie. Em Quyên thì làm okie đầy đủ và khá phê, chỉ thắc mắc là sao không có WC hay do mình không phải khách quen hay thiếu đẹp trai :)) Em này giá 250 và không có tới Z

Về em Thúy ADV thì quán cũng okie (xe chạy vào em khoá cửa trong), có máy lạnh và không phải leo cầu thang sắt lên, nhưng em nó có vẻ không phải gu mình (có vết xẹo hau bớp khá lớn ở phần mông và chân), em này thích hợp là máy khâu (có WC) hơn còn gu mình thích nhẹ nhàng hơn. Cũng xong việc ra về vui vẻ, em này 250 và nghe bảo có tới Z nhưng chắc ít ai chịu nổi cái miêng em rồi.

Về em làm ở quán Tuyết Nhi TKTQ (cách Ngã ba TKTQ giao Cầu Xéo tầm 200 mét), nằm giữa HH1 và HH2 thì quán này không máy lạnh thì em nó chảy mồ hôi và mình cũng vậy chán vl. Rồi thì cũng giá 250 (không WC) nhưng còn gạ chịch thêm giá 400. Cũng ngu muốn thử và kết quả là thôi, đúng là vào quán BJ HTGD chỉ nên BJ CIA thôi.

Theo thứ tự thì mình chấm quán em Quyên 7d (sẽ quay lại khi có dịp), quán em Thúy 6d (khó quay lại) còn quand Tuyết Nhi 4d (không quay lại).

Cũng từng ghé CCN hay HH2 rồi, chắc sâp tới ghé Sao Mai chỗ Mã Lò giao Lê Văn Quới mà chạy tìm hoài không thấy. Huynh đài nào biết chính xác địa chỉ cho xin nhen, hay còn quán nào okie cho xin hen. Chúc mấy huynh đài nghỉ lễ choi vui hen

amung
X