Pita đi khám điền thổ

Pitacute

Trung sĩ nhất
Biết cô pé khá lâu nhưng quá ít nc, tại ẻm chơi zlo mà chỉ mỗi avartar chả đăng hình gi để t còn like hay chọc ghẹo, tn cũng hỏi thăm qua loa dc bít e cô gái quê lên sài thành học y, 1 nghành mà bao tốn kém gian khổ…. e này mà gạ tiền tình là thua vì e quá cương trực, con nhà nông chính hiệu học giỏi cấp tỉnh với đam mê y học, gặp nhau ae có nhiều tâm sự tâm tình đi ăn nhẹ nem nướng làm vài lon chơi, khá ít e nào mà Pita dẫn đi nhậu, vì tánh t ko khoái nhậu lưng chừng

Gặp thì bất ngờ với lối ăn bận quá sanh diên, áo thun có cỗ quần jaen đen + đôi san đan quá cũ, cực kì mộc mạc ko son phấn chỉ đôi mắt kính dày cộm.. hết
Pé tâm sự cách đây 1 năm có quen thằng pồ ở xa chỉ qh đúng 2 lần trong đau đớn rồi thôi, từ đó e né tránh và dần chia tay chia chân, hiểu dc tâm lý đó t liền thi triễn võ công đã tu học dc trên thất sơn núi cấm, quán triệt và đả thông kinh mạch tư tưởng thì bãi đáp tìm tới .. nhậu tiếp

Pita nhắc tiếp là ko chơi zalo với ai trên rphang, để tránh phiền phức lừa đảo, càng ko đăng clip hay hình ở nơi khác ngoài rphang, nên ai thấy ở nơi khác tức ko phải t đăng, tiếp chuyện zlo tức ko phải là Pita (trừ các e hàng mà t đã nhắm tới mún check thì có chủ động kết zlo để dễ bày gặp gỡ, nhưng cũng rất ít vì hầm thì ko né mình mà mình né nó)

Ngay cả áo lót, quần lót e cũng đúng chất sanh diên và nước da hơi ngăm tí cũng rất nhà nông, 2 đứa bắt đầu tỏ tình yêu nhau kèm bao tâm sự về gdinh học hành, công việc định hướng, cảm dc e là người chân thật.. ham học hỏi và là niềm tự hào của cả gdinh 1 bác sĩ tương lai, mọi nguồn lực của gd từ làm nông đều dồn hết vào e với mong muốn e thành tài, xã hội rất cần 1 bs giỏi …. tỉ tê đủ thứ trên đời, thấy e qua lon thứ 6 mà mặt vẫn bthuong, e nói quá lâu e ko gặp ai mà nc vui vẻ thoải mái như a, lại ở không gian như này, sau khi đả thông mọi thứ thì cũng tràn ngậm những nụ hôn sâu lắng và khám cho e, tương lai thì e sẽ khám cho bệnh nhân, còn giờ a khám e trước

Trời đất ơi, dở ra 1 cái như rừng u minh thượng, mà nước nhớt nhao nhễ nhãi 2 tay e chỉ bít ôm mặt mắc cỡ, mặt đỏ bừng thấy thương thương gi đâu, thôi để a dọn rêu phong cho e nge em yêu …… HỎI …..ĐÁ XANH …… RÊU ….. BAO NHIÊU …… TUỔI …..ĐỜI

Dọn rêu của 21 năm xong e có vẻ cởi mở hơn, ko còn ngại mắc cở nữa nụ hôn cháo lưỡi thì tăng lên rõ rệt … tâm lý e đã thoải mái, giờ cày ruộng thôi chứ sao giờ ae

T chưa liếm láp gì mà nhễu nhão liên tục mà ko thấy mùi hay có dấu hiệu gi bất ổn, sò ngon + ít sài còn đợi gi nữa, t nhanh trí hạ bớt ánh sáng phòng, vì e non hay ngại chứ còn mấy e khác thì t tăng đèn pin thêm, với ánh sáng dịu mắt hẳn xuống, t đã thi triển 32 tuyệt kĩ húp sò liếm bú, lần sau chắc t chơi thêm vài món rung nữa cho e tới nái luôn, t ko ngờ pé sanh diên chưa biết rên mà biết squirt 1 tia nhỏ zô miệng tao, thiệt tình rất lâu rồi t mới uống nước thánh lại, vì môn này thực sự ko đam mê uống

Pita cũng hơi ác, con pé lâu ngày ko dc đụ mà t làm quá hớp 3 hiệp, e tâm tư nói a chịch dai quá làm e đuối, nyc e chấm quẹt có 3p là ra rồi, a chơi kiểu này chắc e ngủm quá…. cái gi đâu mà ngủm ngéo em, e cứ lo xa yên tâm để a lo cho, t tính lên sót 4 mà thấy ẻm đuối quá thấy thương nên thôi, để lần sau nge cưng

amung
X