Pé bầu hơn 4 tháng làm Pita ngỡ ngàng

Pitacute

Thượng sĩ
Ngỡ ngàng là vì lúc quen e cũng dịp tình cờ trong 1 đám cưới ở quê của bạn. Về thì cũng chát chíc chơi chơi thì pít e làm cty, 2 đứa lâu lâu nói dăm 3 câu thăm hỏi nhau. Cũng đâu cả năm àh, gần đây ẻm mới nt lại, tự nhiên tâm sự 1 tràn,,,,, pita mới ngỡ ngàng là e ở với thằng pồ hờ dín bầu, thằng kép thì phi dong đâu mất hút thế là buồn tủi chưng hửng ở cái tuổi 2k3 mà giờ lại ở trọ 1 mình, ngại ko dám báo về gdinh,,,,, nên giờ lưng lửng tiến lùi ko xong

Cái tuổi của pita thì u4 chục rồi nên say nắng gái thì chắc đã qua rùi, mà zề quê m tây ăn đám cưới thì nữ m tây cũng có lạ gi đâu, ở sg yêu nữ mtay suốt mà cỡ 2k9-2k10 t còn yêu lun chứ k3 có gi mà lạ, nhưng thú thật giờ vẫn còn nhớ như in là t ghiền ẻm là lúc gặp ở tiệc đám e mặc đầm xanh mà da trắng ngần kèm cái dú chà bá lửa nên t mới nhanh chân nhanh tay lụm i4 để về có dịp mà tò tí te

có ngờ đâu nay e ra cái cớ sự này, giờ cũng pít mà lựa lời khuyên ẻm sao mà 2 đứa yêu nhau đây mới khó í chứ. Thôi thì tám tới đâu hay tới đó, t mới hỏi lâu nay sao ít nt a hay ít nc zay thì ẻm bảo nhìn a sang trọng quá e ngại ngại, e thì chả có gi (ơi chời ơi nge quen cái lỗ tai quá, ai nói e ko có gi? Cái cặp dú cỡ đó mà kêu ko có gi) e thì có sang sèo khỉ gi đâu e, a bình dân chít mịa a là truyền nhân của bác Bát giới mà e , a có cây pồ cào thui chứ có khỉ gi
Nói qua lại thì pita cũng an ủi ủi an, rồi ngỏ ý tích cực rồi nào ẻm ngại nữa “biểu e giờ zay a ko chê bai e sao? A ko ngại “ a thì ngại khỉ gi đâu cưng, em sao zay cưng??

Rồi cái kết nói qua bàn lại rồi cũng hẹn phi qua phòng trọ e mua nước tâm tình tiếp, giao lưu giao thông 1 hồi đâu cũng cỡ hơn nửa tiếng công tác tư tưởng mới rõ là e bầu nay cũng hơn 4 tháng, em quyết định giữ chứ ko điều hoà. Pita cũng hết lời khuyên e cứ giữ chuyện đâu còn có đó, bít đâu ơn trên ban cho e, con e sau này làm ca sĩ đồ sao , nổi tiếng ngang Đờm vĩnh ho đồ sao? Thế là coi bộ e cũng nhẹ lòng bớt âu lo, thì cái kết cây pồ cào cũng nằm trọn trong bím bầu của em, lia lén máy vài pô chơi chưa lia dc cặp dú chà bá mà ti lại đẹp của e, thôi chắc lần sau, ở trọ nên e rên khúc khíc nge cảm xúc, mệt lã e còn phán sao a dai thế

Chưa đâu cưng, đó mới 70% công lực của a à em kakkaka khi cảm dc nhau cả 2 đã cùng thăng hoa đúng nghĩa, và tình yêu đã gợi lên. Chúc ae vui vẻ và pita nhắc lại trong topic này là (Pita ko chơi zlo với ai trên này ae tránh lừa đảo, giả danh hay đưa vô nhóm chăn rau chăn cỏ. Vì Pita ko chăn rau)

Và hiện chưa có nhu cầu giao lưu

amung
X