Nghiêm túc Địt chị họ ...

nguyenminhuy

Binh nhì
(NHỚ ĐỌC KĨ TOÀN BỘ)

Mình đã ở trong diễn đàn từ hè năm ngoái, đến giờ mới up bài. Cũng có nhắn tin với 2 bác trong đây nên không lo nhá. Thứ mình sắp kể đây hoàn toàn là thật 100% và không hề sai.

Giới thiệu qua mình, đang là sinh viên năm 1 của trường ĐH quốc tế tại HN, hồi cấp 3 học chuyên và mới tập gym. Hiện đang ở chung cư 1 mình ở 1 chỗ khá cao cấp. Mình không thích lái MB bên ngoài, FWB hay chơi gái gọi,... vì còn làm bên truyền thông nhiều nên không muốn bị dính líu lùm xùm tương lai.

Mình có 1 chị họ bên nội, sinh năm 83, chưa có người yêu (chưa đời chồng nào nhá), cao dưới 1m6, và đang làm ngân hàng. Chị hay sang nhà mình chơi, gần như lúc nào cũng ngủ lại qua đêm và ngủ với mình. Mình không hay để ý chị đâu nhưng từ khi nói chuyện với 1 bác đã loạn luân với dì (bác có chụp cả group zalo gia đình thì mình tin thật) thì mình mới để ý chị nhiều hơn. Mặt mộc chị rất xinh (theo mình), vì thấp nên mặt chị nhìn như kiểu 23-25 tuổi vậy, da rất trắng nhé.

Nhiều lần chị cúi xuống hay ngồi nghiêng người thì mình đều thấy vú chị, phải công nhận là mặc dù thấp nhưng vòng 1 chị rất to, nhưng khi nhìn mặc áo bên ngoài sẽ nghĩ nó nhỏ hoặc chị bị lép. Tối hôm tuần trước nữa khi đi ngủ, mình có ngồi làm việc đến hơn 2h sáng xong mới lên giường cùng chị đi ngủ. Thấy chị đã ngủ, thử chọc người chị 4-5 cái không thấy phản ứng thì mình mới xoa xoa mông, không thấy phản ứng, mình cho tay vào trong áo thì thấy chị không mặc áo ngực. 1 tay mình lần đầu chạm ngực chị, được tận tay sờ bóp mới thấy to hơn mình tưởng, tay mình nắm gần như không hết. Lấy điện thoại bật flash mức yếu nhất xong vén hẳn áo chị lên, ko ngờ vú của 1 người sinh năm 83 vẫn mềm mịn như vậy, đầu vú hơi hồng mà ko bị thâm.

Đến mức này thì mình cx ko sợ j cả, kéo áo chị xuống lại như cũ. Mình chuyển xuống kéo quần chị xuống, bên trong là quần lót cheecky ren màu xanh navy, kéo nốt quần đó xuống thì ôi trời. Lồn của chị nhìn như chưa đjt bao giờ, chị không thích lông thì phải nên chỉ có 1 cái lồn trắng, không bị thâm, múp hiện trước mặt mình. Sau đó thì mình chỉ nằm xoa bóp rất nhẹvú chị rồi kéo lại quần áo bình thường rồi đi ngủ.

Tuần này chị sang nhà mình vì tối trước đó có đi ăn với mấy chị em chơi thân rồi qua nhà mình ngủ. Mình định tối địt và lấy lần đầu của chị luôn. Các bác bảo mình không sợ hả thì mình trả lời luôn là không.
Chị có phản ứng lúc đầu thì cũng không thể kháng lại sức mình, tiếp đó là từ h cho đến khi chị lấy chồng, 2 người có thể dễ dàng thỏa mãn nhau, sang nhà nhau địt mà không sợ ai nghi ngờ. Chị sẽ không thể dọa kiện hoặc nói mọi người trong gia đình, cả mình và chị đều có MQH rộng bên ngoài, nếu làm vậy chỉ có thiệt cả chị thôi. Nói chung mình đã dự tính tất cả trước khi làm. À quên, mình không dùng bao nhé, tội j phải dùng bao với chị mình cơ chứ, nếu không rút kịp thì bắn hết vào rồi chị sẽ uống thuốc tránh thai thôi mà. :>

Tuần này thành công thì mình sẽ chăn chị 1 thời gian, sau đó là còn 1 chị nữa bên ngoại ở cùng chỗ mình, hay lắm, có gì mấy hôm nữa mình kể cho các bác.

Các bác cho ý kiến ở dưới nhé, có gì cmt mình đưa link fb, chúng ta nói cho tiện nhé.

P/s: Còn chuyện cấp 3 có lái 1 chị cũng trường chuyên nhưng không cùng trường mình, bác muốn mình hồi tưởng lại thì cũng cmt nhé.

nguyenminhuy

Binh nhì
hôm đó mình chỉ chiếu flash vào nhìn rõ chứ chưa quay chụp bác ạ, hẹn bác sắp tới nhá. Mà bác dành ít thgian đọc post mình r cho cảm nghĩ vớii

amung
X