Miền Nam Một vòng Tân Phú - Bình Tân.

AnhXauTrai

Thành viên
Có dịp ghé về Tân Phú Bình Tân nên lên bài cho a e thăm khảo.

+ HTGĐ Linh Đan 319 Thoại Ngọc Hầu : vẫn là 2 em teen Tú Nhi, 70k ráy tai, 120k đấm bóp nửa tiếng, trước là máy sục nhưng giờ lành mạnh nhé. Cả 2 em NC vui vẻ, thích hợp fen nào thích chăn rau. Em Tú thì mê nhậu, Nhi thì bữa xạo xạo chở đi Cần Giờ Vũng Tàu nhiều cảnh đẹp chụp hình up fb, em có vẻ cũng xiêu lòng.

+ Thanh Thúy ADV : chưa bao giờ hết hot, 10h30 sáng có khách sập cửa và 1 fen nào đang đứng chờ. Thôi lạng luôn.

+ Sao Mai: Lê Văn Quới quẹo phải vô Mã Lò quán bên trái. BJ 250k, chịch 500k. Trước có chịch em 19t 2 lần quên tên người Đồng Nai, giờ ghé lại 3 em toàn xấu, a e mê bj ko nên đi vì toàn bị gạ chịch.

+ Quán dốc cao có hồ cá bj 250k : Lê Văn Quới quẹo trái Mã Lò quán bên Tay trái. Quán này mấy em kỹ năng tốt, trước đi nhiều, em Diễm 28t ca ngày làm khá đỉnh, buổi tối nhiều em trẻ hơn nhưng ít đi tối. Quán này chỉ bj mà mấy em hay gạ đi 2 suất.

+ Lên xíu bên phải quán Thư Moon : nhiều đào, bj 250 chịch 500k. Trước hay đi bé Tám, Xuân. Nay quay lại Xuân nghỉ, Tám kẹt khách nên lạng luôn.

+ Đi lên xíu nữa CCN Mã Lò : quán này nổi tiếng quá rồi, mấy em xinh tươi, đồng đều, sạch sẽ. Chỉ BJ 300k.

+ Lan Thi 99 Trương Phước Phan: máy bay cá sấu và bà chủ trên 40 cặp vú đẹp. Mê vú nên đi, vô phòng karaoke sục 200k. Bà chủ kể chuyện tù tội giang hồ giang háng ko đúng gu nên đi đúng1 lần rồi thôi.

+ HTGĐ 319 Tân Hòa Đông : em Xuyến bén hơn nhưng chị tên Xuyên service đỉnh hơn. Xuyên sgm, vú độ nhẹ, full service. Bj 290k đc cái thời gian ko hối thúc, a e ra thì thôi. Điểm trừ quán nhỏ quá, xe để lộ thiên, chỉ 1 giường nhỏ xíu, hay phải chờ. Hình như Xuyến đã nghỉ và có thợ mới.

+HTGĐ Hoa Hồng 1&2 : từ lúc em Ngân nghỉ bị sụp 2 lần nên ko ghé nữa, đi ngang HH1 nhiều em mướt hơn hẳn HH2.

+Hương Mê, Hương Phi TL10 chỉ bj 250k : ổn áp, dàn đào dễ nhìn, bữa đi em Bích cũng phun sơ vích. Rất đáng check.

+ HL2 từ Ngã 4 Bốn Xã đi tới : quán xá cũng rón rén mở lại, nhưng kín đáo hơn trước, đi ngang khó tia mấy em. Trước đoạn này cũng nhiều em teen. Bj 250 chịch 4 ,500k tùy vào deal của a e.

+ Dọc HL80 rồi quẹo vô Trần Thị Nghỉ chịch 300, 350k. Cũng nhiều teen, cũng bj cho lên rồi chịch. Ngon hơn khu Bùi Công Trương nhiều.

Khá hài là mấy quán cafe bj treo bảng HTGĐ trong khi quán ko có 1 cái ghế hớt tóc nào hết , từ Dốc hồ cá, Thư Moon cho đến quán em Su em Khá ở NTT. Bữa em Su nói ko để HTGĐ ko xong với Conan đâu anh 😃😃😁

Vẫn là câu chốt của mấy checker lão làng : ko vô quán chịch mà chỉ yêu cầu massage bj, ngoại trừ em Yến 86 ở Trịnh Thị Miếng, đối diện BHX.

A e Bình Tân ở lại chơi vui vẻ, tui về lại Long An với em Yến, My, Nhung đây.

Nhớ cặp dú của em Yến Lớn quá. 😁😁😁

amung
X