Miền Nam Một ngày được đống phim AV với Cô Ba Mẫn Nghi

Jacklieu24

Binh nhì
Xin chào cách ae đồng râm gần xa!!!
Hôm nay tôi xin phép được gửi đến quý ae đồng râm bài này để nói về cô ba Sài Thành, đỉnh cao, chất lượng. Mọi thứ bạn có thể xem được trên AV đều sẽ được được cô Ba tái hiện lại một cách chân thật nhất.:boycool:
Số là hôm nay tui có công việc đi ngoài đường, trong lúc ngồi cà phê đợi cho xong thì táy mấy tay chân, nt thử cho @Mẫn Nghi gym , không ngờ lại được em cho cái hẹn lúc 12h30. Thế là lo làm cho xong rồi ghé địa chỉ quen để được gặp em.:boylike:
Lần trước tôi đã có 1 bài viết bé @Yaya TrươngNhi , phải nói là bé đã để lại cho tôi 1 ấn tượng khó quên, và khi đó bé nói mọi kỹ năng của em đều được chị Mẫn Nghi chỉ dậy, thì tôi đã rất mong chờ, và quả nhiên, Mẫn Nghi không làm tôi thât vọng 1 xíu nào, phải nói là không có lấy 1 điểm để chê. Bên cạnh đó, cũng có 1 sự trùng hợp đến lạ, là cả 2 chị em @Mẫn Nghi gym và @Yaya TrươngNhi đều đến với tôi ở căn phòng 201. Quả nhiên, cả 2 lần tôi đều gục ngã trc kỹ năng, sự duyên dáng của 2 chị em.:boylove:
Vào vấn đề chính: đúng h tôi lấy phòng và nt cho cô Ba, chỉ 5 phút sau là em có mặt, đập vào mắt tối là 1 người con gái xinh đẹp, với 3 vòng chuẩn chỉ, đặc biết là vòng ba thì hút hồn đến lạ thường.:boykiss:
Em trao cho tôi 1 nụ hôn say đắm, sau đó em tâm sự với tôi đôi chút, cùng lúc em nói tôi ôm em từ phía sau, nhưng mà tôi chẳng thể tâm sự quá nhiều vì cặp mông của em cứ liên tục cạ vào chú chim bé nhỏ của tui. Em nói là lúc đầu không tính nhận tôi đâu nhưng mà do @Yaya TrươngNhi nói tui ok lắm nên em mới chịu đi với tôi (cảm ơn em rất nhiều nha @Yaya TrươngNhi ❤):boylike:
Sau màn tâm sự là tới công chuyện vs em, em nói là tôi nằm lên giường và chuẩn bị tinh thần để xem tiết mục tắm đặc biệt của em, em vào phòng tấm và bắt đầu tiết mục của mình, phải nói là tôi bị hút vào cái cơ thể cong vút của em (sr các đồng râm mà do mãi xem nên không có quay clip, với cái này tuỳ mỗi ngày sẽ khác nhau nên anh em tự đến cảm nhận nhé, ak mà em nói em đã chỉ cho @Yaya TrươngNhi cả bài này nên ae có đến vs em Yaya cũng sẽ đc tận hưởng sung sướng nhá):boyevil:. Sau đó em kéo tôi vào phòng tắm và tiếp tục tiết mục của em, phải nói là với đôi bàn tay và đôi môi căng mộng, em đã cho tối 1 cảm súc thật tuyệt vời mà cuộc đời checker tôi chưa bao giờ được hưởng (tại sao đến bây giờ anh mới được gặp em cô Ba của tôi ơi) đôi môi thần thánh đã mút lấy con ciu của tôi 1 cách say đấm kèm theo là tiếng rên nhỏ nhẹ của em. :Amisaylove2:Tắm xong thì em nói mình ra nằm để em massa cho, phải nói là màn này cả 2 chị em để làm mình phê như nhau, cặp loa và cặp mông của 2 chị em trường trên lưng thì ối dồi ơi luôn nhé các huynh.
Xong màn massa thì lại tới màn BJ lần 2 của em, em BJ liên tục, BJ không biết mệt, phải cố lắm tôi mới không bị hết tiền trc khi đến chợ. Thấy tình hình không ổn, cũng vs kinh nghiệm khi gặp em Yaya nên tôi đã giành thế chủ động, nhưng mà xui là mình k đủ bản lĩnh, sau khi tròng bao và đè em ra vs đủ các thế, thì cuối cùng tối đã k làm chủ đc ở thế úp thìa, cặp mông và vòng eo của em di chuyển liên tục, tôi nhấp không kịp và thế là đã out trong sung sướng.:boycry:
Xong thì em và tôi vào tắm lại cho sạch vì cả 2 quấn lấy nhau đến hơn 15p và đều ướt đẫm mồ hôi. Chỉ tiết là không đc tâm sự với em thêm vì em nói đang có vị huỳnh đài nào đó đợi, thế là tôi tạm biệt em và hẹn em lần sau
Và có lẽ là sau này mn sẽ thấy tối ít úp bài check nữa vì tôi đã bị 2 chị em hút mất linh hồn rồi.
Cảm ơn các quý ae đồng râm đã đọc bài
Cảm ởn bé @Mẫn Nghi gym đã cho anh 1 buối trưa khó quên❤❤
Cảm ơn bé @Yaya TrươngNhi vì đã giới thiệu và giúp anh đc gặp chị của em❤❤
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ và chúc 2 em càng ngày càng thành công, càng phát triển
Phaanf đánh giá tôi không nói thêm vì 2 em đều quá hot rồi nha
Tôi có tấm hình xin đc gửi đến anh em xin cho đỡ bùn

amung
X