Miền Nam mình dây loli mà dú phải bự - Messi Harley

thánh sục

Binh nhì
Xin chào mấy em nhỏ, mấy anh mấy tml trên diễn đàn nhé.
t thì tàu ngầm thôi, mới tạo acc để tập tành việt văn phong nên có đôi lúc chập chững, chưa biết được lối văn phong tục tập quán trên rphang này sao, có gì các tml góp ý t với nhé.
Thời tiết nắng nóng, nứng thì có đấy, lươt bên cdms, rphang quá nhiều sự lựa chọn.
T thì ấn tượng bên Harley vì sự sụp hầm nối dài :)) vào coi thử đào như thế nào mà bị lên án dữ.
Var hình ảnh t ấn tượng con bé 10 - Mình dây loli dú phải bự là nó
gu t - ó đờ bốc kinh quá bù khu
Nhận xét về csvc: nói thẳng với tầm giá đó thì khá nhiều cơ sỏ ngon lành. phòng rộng. Nên phần csvc t chỉ có thể gọi là tạm bợ :(
Về locker quản lý: thật sự thì cũng ngoài mặt thôi:)
Vấn đề để t lên bài vì con nhỏ Messi Số 10 harley.
Chi tiết về cô gái VŨng tàu mình dây loli dú bự. Nhỏ cao gần 1m6
Face: dễ thương vkl, có bơm môi nhẹ
V1: to real mà k xệ nha
v2: t nói đẹp, phẳng lì
v3: nó ngược với dú là nhỏ mông lép:)))
V4: khà khà cắt tỉa gọn gàng hỷ, hồng do tự nhiên, hồng do tự bảo dưỡng . Tuyệt.
Chuyên sâu về ser:
KHỏe: t yc bỏ khoản này vì lúc t đi, t nứng chỉ muốn làm tình và bú
Mệt: Thật sự thì gặp con nhỏ đúng gu thì thg nào cũng muốn vồ vập, t có gạ nhưng đéo được. T có xem bài của Danny về 59 harley mà sao t k thể. Tự nhiên t tụt:). Con bé cũng không thái độ vs t khi t đòi hỏi về vụ tấp lén, chỉ kêu k được, rồi tự xà vào lòng hun cái chốc vào mỏ em bú được mà, nào tình lớn theo thời gian rồi em sẽ cho:)) biết là xaolol nhưng t vẫn sẽ thăm con bé nhiều lần nữa trong thời gian tới. Bắn cumin trong miệng nhỏ, rồi tắm rửa ôm nhau hồi xíu rồi t cũng tạm biệt.
Tổng quan cuộc đi chơi của t. con bé 7/10. csvc 4/10
tml nào gu mình dây loli dú phải bự thì var thử nhé, còn yc về ser thì .... thôi nhaaaaaaaaaaaaaa
THân cảm ơn các tml đã dọc.
có tâm hình đã che dú của con bé

amung
X