Mbtc định ko lái vì đã bị tước bằng lái nhiều năm, moá đời đưa đẩy + Pita

Pitacute

Thượng sĩ
Mb mà Pita lái nổi thì phải ngon, vì sồ sề quá thì vô lại lên éo dc, trước sau gì mb cũng chê yếu chê kém, nên bỏ lái nhiều năm. (Mb này sản xuất năm nhiêu thì ae tự tìm hiểu)
Nói Mb cho có chiện để nói chứ ẻm thua Pita 2t, thâu thâu hễ cứ sản xuất 95 giựt dề là mb dc rồi, nói zị nhiều a e la Pita nói Pita chảnh chó… già mà bị đặt chảnh. (Mb hay là gì gì …. là quan điểm và suy nghĩ của mỗi ng) đừng có la và đâm Pita tội nghiệp. Mb này là cũng biết nhau qua cviec, mb là T.Phòng kỹ thuật, mb dc học đào tạo và giỏi tay nghề nên ngồi lên vị trí đó cũng gian nan, vất vả. Pita chỉ mới biết mb chừng vài tháng, biết ẻm có 1 đời ck li dị chưa con cái gì, vì bận bịu cv và cũng lỡ thì.. nên chưa thêm bước nữa.
Trong cviec thì mb dữ dội năng nổ quyết liệt, vì ỷ vào mình cũng thuộc dạng chuyên gia nên dc trọng dụng, nên về kỹ thuật là ẻm hô mưa gọi gió, mỗi lần họp hành là cũng cùng mâm với lãnh đạo. Dễ tự cao coi trời bằng vun, nhưng …. lâm trận e là 1 đĩ thoã, và chịu khẩu dâm cực kỳ. Bác nào hợp gu và chịu nổi ? Share 2 mem cmt hay nhất thử sức với mb, báo trước mb này k.tế mạnh

ndnn2020

Binh nhì
hấp dẫn quá anh Pita ơi, em xin được share và sẽ có clip đáp lại tấm chân tình anh Pi, anh Pi quăng vào zalo em ạ 09055049 năm một

amung
X