Miền Nam MB công nhân Củ Chi ( kèo 0 note trong 1 ngày nói chuyện)

U193066

Binh nhì
Jolly Nguyễn xin chào tất cả anh em Rphang nhé. Chúc anh em có thật nhiều sức khỏe và những bài Rp hay nhất trên đây.
hôm nay JollyNguyễn gởi đến các bạn 1 Mb ở củ chi đang làm 1 cty đâu đó khu vực này Jolly không đề cập và hỏi nhiều về công việc vì chủ yếu là chăn để bước qua đời nhau 1 lần
Cũng như những mb khác thì JollyNguyễn đang làm việc ở khu vực này nên cũng tình cờ check qua kho ứng dụng như anh em vẫn thường vào đó thôi và bất chợt gặp em nó cũng đang đợi Jolly kết bạn. Cũng làm bạn nhau rồi chào hỏi các kiểu được biết em đang ở trọ 1 mình và đi làm cty thôi cũng 1 đời gian dỡ hôn nhân 1 thằng cu tí đang ở quê cùng bà ngoại nói chuyện với nhau cả ngày thì cũng nhận được 1 cái hẹn đến nhà em ấy trò chuyện thêm . Cơ hội đã đến và xách con xe củ kỹ mà vẫn thường đèo những MB vào nơi chốn thiên đường để thăng hoa. Đến nơi thì em đứng chờ trước ngõ để đón Jolly vào nhà . Nhà cũng không rộng cũng không chật hẹp lắm đủ cái nệm cho 2 người thăng hoa . Trò chuyện trên mưa dưới gió 1 hồi thì em ấy chủ động kép cánh cửa lại tránh hàng xóm dòm ngó dị nghị thế là sắp bị Mb thịt Jolly rồi nên đành làm cá nằm trên thớt vậy em ấy đi tắm xong diện lên 1 bộ đồ ngủ như trên ảnh Jolly không nói nhiều nữa nhé
Xong thì nệm ấm chăn êm sẵn rồi tiến hành mổ cá trên thớt thôi em nó cứ như hổ lâu ngày bị bỏ đói chưa được ăn thịt người hay sao mà bú liếm để nổi tưởng out ngay vòng Bj rồi nhưng Jolly đã cố gắng không để rớt vào vòng đầu tiên rồi thì cũng lên nồng và đâm 2 nhát trong dục vọng mb còn rủ ở lại sáng về nhưng Jolly giả vờ có công chuyện nên để về chứ ở lại sợ là có án mạng tại phòng trọ Em ấy :)) thôi thì mọi người xem ảnh đánh giá nhé Jolly tạm ngừng lời nói tại đây :)
bài viết đầu tiên có nhiều bạn cmt nói Jolly tồn lắm hay sao mà check mb này và Jolly cũng xin nói đến bạn nghe nhé sở thích mỗi người mổi khác nhau bạn à nhiều bạn thích rau nhiều bạn thích mb nên là đó cũng chỉ là sở thích của mỗi người thôi nên bạn tôn trọng lời nói khi cmt cho 1 bài viết nếu Jolly không lên những bài hay thì làm sao có cho bạn xem vs bạn đọc nhưng đối với Jolly Mb face đẹp thì check còn face xấu nói lời tạm biệt ngay
Chúc các bạn xem rp vui vẻ nhé nhớ để lại 1 like làm động lực để Jolly có những bài viết hay hơn .xin cảm ơn

Jolly không thể úp clip lên vì dính mặt mb nên mọi người thông cảm nhé
Jolly có mở gruop ở Zalo dành cho những bạn đam mê MB hoặc Rau bạn nào muốn tham gia vui lòng để Zalo chính xác của mình vào bên dưới phần Cmt nhé Jolly sẽ add từ từ từng bạn vào Gruop trong ngày chủ nhật sẽ lọc Gruop liệt kê những ai không có Rp và chưa có nên cân nhắc các bạn trước khi vào có nội quy quy tắc của Gruop cụ thể xin cảm ơn

amung
X