mất tiền vớ vẩn cho hotel

fdemgirls

Binh nhất
Nay rảnh có loanh quanh Q10, mình thì thường kiểu đến gần khu vực e hàng r nhắn để cho nhanh vào việc. Không thích hẹn trước lâu hay đi xa nên thế.
Chiều nay tia dc 1 e hàng bên g*****, nhắn tin cái e rep liền là rảnh, đến d.c này. M báo 10p e bảo ok, và thực tế thì chắc chỉ tầm 5 7p là tới vì m ngayđầuđường rồi, chỉ chờ e ấy rep đ.c cụ thể.
Đi vào ông anh ở lễ tân báo hết phòng thường, chỉ còn loại 180 200. OK chốt luôn 200 cho nó thoải mái, bước chân vào thang máy, nhắn số phòng cho e ấy. Thang từ lầu trệt lên tầng 1, vừa mở cửa phòng cái e kia rep '' Em bận đột xuất, định nhắn cho anh rồi mà ko kịp, giờ có bạn khác đến thay thế ''. Vâng rất xui các bác ạ, thế là mình rep thôi vì m ko thích kiểu đấy.
( Quen tay cứ hay xong việc là xóa tin nhắn luôn nên xóa cmn mất rồi, bác nào bảo e bịa hay vu khống thì tùy )
Đóng cửa đi xuống luôn thì a zai lễ tân đòi tiền, cũng trao đổi qua lại tí thôi thế là mất 100 tiền phòng mấy a zai này mới cho đi. Lí do là vì '' lên hệ thống rồi ''. Bác nào mà cũng làm du lịch, bán hàng các thứ chắc cũng hiểu cái cú pháp vô nghĩa này nên cũng k muốn nói nhiều, hiểu tinh thần thôi.

Chia sẻ tí cho ae cẩn thận, coi như mình đen. Vừa mất buổi chiều vừa k dc nước nôi gì.

*Không đưa info e hàng lên vì e ấy cũng xin lỗi, bảo lsau giảm mình tiền phòng. Thôi cứ biết thế dù chắc mình cũng chả quay lại đâu, tiền là 1 phần nhỏ chứ mất công như này là mất cảm tình r

amung
X