Massage Lingam khai súng M6 với em Trinh

Ronkin23

Binh nhì
Chào anh em,

Như tiêu đề, xác định sau khi lên cty làm thủ tục đầu năm là còn cả buổi chiều rảnh rỗi nên xác định book suất massage Lingam thư giãn nhẹ nhàng.

Mục đích đơn giản là giúp thằng anh thư giãn gân cốt sau cả tuần Tết lười vận động. Còn cái chính là khai thông nòng cho thằng em. Hi vọng một năm mới hoạt động năng suất và phong độ ổn định 😆

Sau khi tham khảo thông tin trên diễn đàn, quyết định sẽ trao niềm tin cho em Trinh. Bật mí chút về quyết định này là cảm giác khi nhắn tin hẹn ẻm khá là thẳng thắn, mà với t thì những em thẳng thắn thường nói thật. Thôi nhắm mắt trao ciu vào đôi tay e nó vậy.
Do mới đi lần đầu nên t chọn gói 30ph khoẻ + 30ph lingam.
Cảm nhận đầu tiên khi vào phòng là e nó khá dễ thương, người nhỏ nhắn, da bánh mật (mịn màng lắm nha tụi bây) giọng nói cũng nhỏ nhẹ.
  • Ms khoẻ: người cũng k bị nhức mỏi quá nhìu nhưng sau 30ph thì thấy cơ thể nhẹ nhàng hơn, e nó đi đủ bài, lực tay khoẻ nha. Trong khi làm thì e nó nói chuyện khá vui, nhiệt tình, tạo không khí thoải mái gần gũi. Đây cũng là khoản t thích nhất của e nó, cứ như nói chuyện giữa 2 ng bạn.
  • Ms mệt:
    • Sau 30ph nch xin phép e nó vài phút đi rửa cho sạch sẽ. Xong em nó bắt đầu bằng bài kiến bò quanh mông, đùi trong, rãnh trong 2 bên mông (t nổi da gà rùng mình khúc này). Hên là e nó bị gãy bộ nail, không chắc t còn hơn cả rùng mình 😆
    • Sau khi khởi động, e cho t nằm ngửa, bắt đầu cởi áo. Khúc này đập vào mắt t là cặp ngực khá đẹp (theo ý kiến riêng t nha), khe ngực sâu, chân ngực tròn đầy. E có cho chạm vào thì cảm nhận là khá chắc nha. Ẻm mà nói ngực độ t cũng tin nữa 😆
    • Khúc lingam thì phải nói là t k còn tập trung để nói chuyện với ẻm đc vì mỗi cú xoáy tay, vuốt, mơn trớn đều khiến t giật nảy người. Cố gắng kiềm chế để có thêm thời gian ngắm ngực ẻm nhưng cũng đành chào thua dưới bàn tay điêu luyện của e khi e dùng cả 2 tay để mơn trớn thằng e. Phát đầu được bắn trong sung sướng và hạ cánh ngay trán t (lần đầu tiên t bắn xa và mạnh đến thế) và bùng nổ hàng loạt khi e tiếp tục vuốt ve cứ như vắt kiệt t đến giọt cuối cùng.
Kết thúc vào tắm rửa rồi nói chuyện với e nó chút trước khi ra về trong sung sướng thoả mãn.
Ah t đã cố gắng để dụ dỗ e nó cởi hết nhưng cũng vô ích, này là nguyên tắc làm việc của e nó rồi nên thôi tôn trọng vậy.
Chấm điểm cho lần đầu là 9/10, sẽ hẹn e nó thêm nhìu lần nữa.
Để sẵn zalo đây nha: 0348.4579.65

amung
X