Miền Nam Massage Hera Bé 01 loli xin xắn đáng yêu

nhat20002018

Binh nhất
Hôm này ngày đẹp trời mình có ghé bên trung tâm Massage Hera ở Gò Vấp - search GG Map là ra nha mấy chế- lần hai trải nghiệm thấy Trung tâm dễ tìm, nhân viên lễ tân lịch sự + lễ phép, vào là dắt xe gọn gàng giùm mình , vào đó được chọn số mình chọn bé số 01 vé 800k ( có khuyến mãi 30 %) mình đi phòng to - mùi thơm tho - sạch sẽ gọn gàng . Vào là có dĩa trái cây - khăn lạnh mát mẻ - Lon Bò cụng Thái cho sung mãn kkk. Vào là có người mở xông hơi sẵn để xông hơi . Bé 01 dáng loli bước vào - bé trẻ đẹp ngực to vừa phải , mặt thân thiện dễ thương , da trắng tinh bông bưởi. Dáng bé đầy đặn ưa nhìn - ngực bé to đẹp tròn trịa mấy anh em bóp nhẹ tay giữ hàng cho em dùng. Núm vú hồng hào đẹp. Mùi thơm tho sạch sẽ bé làm đầy đủ từ bồn tắm thuỷ lực - hun hít sờ mó có đủ - muốn làm gì cũng được hết á bé miền Tây dễ thương cực kì luôn đó nha , bé nói giọng ngọt ngào - sau đó bé lên Massage cực đã bài bản đầy đủ không sót bước nào muốn bé làm gì bé làm đó ngoan ngoãn lắm luôn đó muốn nuôi ghê luôn . Sau đó bé massage trườn ngực vào muốn ngộp thở cố lắm để không xuất tinh , bé blowjob mút lấy mút để rất sướng bé còn trườn kháp cơ thể sướng lắm đó cuối cùng phải chịu thua bé luôn . Cuối cùng xuất tinh theo kiểu CIA xuất vào miệng của bé , bé húp hết vào miệng rất tôn trọng mình. sau đó còn ngâm bồn đắp mặt nạ thư giãn . còn có ăn Mì bò và uống nước trà thư giãn . Và cuối cùng là thanh toán tiền. Rất đáng để mấy anh em tới chơi và trải nghiệm nha, mình có gì nói đó anh em thích thì tới thăm bé mà mấy ông nhẹ nhàng với bé chừa tui dùng nữa nhé . Cảm ơn mấy ông đã đọc bài này . Mong cơ sở ngày càng phát triển . Tui chấm 9,5/10 cơ sở này nha mấy ông ơi .
tổng kết tiền vé 800k + tip cho 80 phút quá êm .

phandiep92

Thành viên
Giá massa giờ 1 suất toàn triệu triệu trở lên trong khi kinh tế đang suy thoái, kiếm tiền khá khó khăn. Làm nhớ thời điểm trước dịch quá. Đi massa ở tây đô ngay ngã 4 hoàng hoa thám tân bình, vé 100 bo 200, 300 hay đi em số 16 body ~ mấy em hàng 600 700 đi miết quen đc e cho nút dú và bím e. Giờ ko biết e dạt về đâu rồi

amung
X