Lời từ biệt và cố gắng gửi quà tri ân!

ongvua

Đại úy
Không biết lúc trước đá động cái Động tơ của bánh nào. Nay thông báo chuẩn bị lên bánh thì bị alo hẹn gặp. Cảnh cáo không được làm bánh😂😂.

Vua up chắc được vài em 😃😃 chứ nói gì đâu mà cần bánh :)) nào đó kêu em phá 🫠🫠. Oải thiệt chứ, khá buồn vì không lấn sân được. Nhưng thôi có lẽ là do ý trời Vua chỉ ăn chơi chứ không hợp bánh trái. 😊 hiện tại và sắp tới Vua sẽ share luôn list mấy em ngon tơ! Và Vua báo luôn là mới xét nghiệm mấy bé rau rồi. Nếu anh em nào có giấy xét nghiệm ở phòng khám uy tín và không có vấn đề về bệnh tình dục thì có thể chơi trần nhưng giá chắc chắn không mềm đâu!

Với lại Vua sẽ cho anh em chơi Free nếu em rau nó làm ăn công nghiệp. Xin nhắc lại nếu như bé nó bấm điện thoại, có cử chỉ không thân thiện thì bé nó sẽ không được nhận tiền từ anh em, anh em có thể xã cho xong shot rồi về hoặc alo cho Vua chấn chỉnh luôn!
Về giá thì 1m/2h. Rau rải rác 2k4 đến 2k6, máu liều 2k7 2k8 có luôn nhưng giá 2m/2h. Hiện tại Vua có in4 của 137 em rau 🙃, sinh viên có, học sinh có, massage, mấy em club bay lắc đủ thể loại từ loli đến 😀 chubby. Hiện tại Vua đang gạ dần các em đó và sẽ làm 1 file thông tin tên tuổi, ảnh clip và nhiều thứ liên quan của bé Rau. Cho phép anh em sử dụng.

Và chi phí là bao nhiêu 🙃🙃, nói không ngoa là Free và free hết. 😄😄 tất cả những gì kinh nghiệm đều sẽ up dần hết

Và có lẽ sẽ là 1 lời từ biệt cho web rphang, vì hôm nay đã nhận 1 cái que 2 vạch từ 1 em rau. Thật sự là quá đắng đi mà. Nói chung hôm đó nhậu nhẹt mà bí quá hẹn em sinh viên cùng tuổi chở về. Lỡ hiếp em nó luôn, sau đó có dặn em nó là nhớ mua thuốc ttkc mà uống. Ai mà dè em nó không biết mua cái loại hằng ngày uống( em nó còn zin và rất là ngốc). Bây h bụng chình ình cái thai 2 tháng rồi, vậy nên Vua đành phải cưới vợ và tạm gác sự nghiệp này lại thôi.😊😊

amung
X