Lọc lại Post trước, tìm SugarBrother với MQH 1-1 an toàn, enjoy cuộc sống cùng nhau

tulinh7780

Trung sĩ nhất
Do Post trước chứa quá nhiều bình luận không trọng tâm và nhiều Account công kích, đặc biệt là dạo gần đây có một số người tag em vào bài viết của 1 bạn tìm Sgdd với mức chu cấp cao và bảo bạn đấy là em thì em cũng đính chính lại là em chỉ có 1 nick duy nhất để đăng bài và trao đổi với những người có khả năng phù hợp. Mặc dù quan điểm của bạn đấy khá rõ ràng hơn em nhưng em tự tin là có thể trao cho SugarBrother mình chọn với những tiêu chí như thế 🥰.

Công việc em tương đối nhiều nhưng anh vẫn sẽ luôn là sự ưu tiên của em 😂. Em chú trọng về tinh thần và chia sẻ nhiều hơn, vì đó là nền tảng của mức độ lâu dài, dù ở mối quan hệ nào. Em thấy bạn đấy phân tích sâu về quan điểm mà bản thân muốn. Nhiều người bảo em tìm DD sai nơi và những gì em đưa ra là không phù hợp với 1 DD ở Rphang, nhưng em nghĩ nơi nào cũng có 'this', có 'that' nên em muốn lọc lại Post và bắt đầu cho những thứ gì mới và không quá tranh cãi ồn ào như Post cũ.

Em nghĩ mọi thứ đều do duyên, mỗi thứ đều sẽ có mảnh ghép đúng. Như bạn kia có bảo: giống như người yêu nhưng không phải là người yêu - đây cũng là quan điểm của em.

Em tìm được thì sẽ thông báo trên tất cả các Post, vì em tôn trọng ng em chọn với em giữ đúng quan điểm là chọn 1 thôi. Ngược lại, chưa có thông báo nào thì mọi thứ vẫn diễn ra bình thường ạ. Cảm ơn mọi người đã đọc ❤.

+84922797833 (Telegram của em ạ).

Em xin lỗi khi em đăng bài tìm DD ở Rphang và gây ra nhiều tranh cãi, em nghĩ em chỉ mong muốn tìm 1 DD hợp với mình, em cũng ko mong muốn quá nhiều trường hợp xảy ra, đặc biệt là em bị gán ghép vào 1 câu chuyện nào đấy.

Nếu em có vô tình cư xử không đúng hay gây ra lỗi gì thì em cũng xin lỗi các anh và các bạn. Thật lòng là em muốn tìm 1 người như Post và em nghĩ hầu hết các diễn đàn là phù hợp, sự đóng góp của mọi người thì em cũng ghi nhận nhưng mọi người hãy có giới hạn và văn minh ạ.

Bài của bạn:

Bài của em:

amung
X