Miền Nam Lần đầu trải nghiệm tại Massage nữ hoàng

Sarea

Binh nhì
Vì đây là lần đầu đăng bài review nên còn nhiều thiếu sót.
Ngày hôm nay 13/03, sau khi lên Tp HCM mình cũng thử tiệm massage ở HCm như nào, tính ghé quận 3-5 hay 10 cho gần, nào ngờ quất phát tới Gò vấp, ngay quán Nữ Hoàng
Chơi luôn vé CIA 2- vé 600- tip 1000 vì mình mở hẹn, chọn đại bé 39 vì thấy nhỏ nhắn
Ta nói bé rất là dễ thương, vòng 1 vừa đủ tay, vòng 3 thì hơi nhỏ so với mình, nhưng đúng kiểu bé gái, lại còn khá dâm đúng kiểu gu mình luôn.
Với mình thì tiêu chí service với cơ sở vật chất hơn là KTV xinh hay ko
Cơ sở vật chất mình thấy đẹp
Mà service thì hơi qua loa thiếu trên mô tả vài thứ vì mình quan trọng về service nên hơi khó chịu
Như tắm tiên thì minh thấy không bằng các quán khác, nó qua loa cho có, massage khoẻ thì hơi yếu trên bảng giá có đá nóng mà lại ko có.
Điểm mạnh nhất là dịch vụ của bé 39
Vừa mới vào đã tự cởi ngồi lên đùi làm thg nhỏ biểu tình liền, lúc CIA trên bồn thì xử lý chỗ dưới sạch lắm dùng lưỡi làm đủ kiểu một lúc rùi mới BJ mà không hề có 1 pha HJ nào luôn. Còn pha trên giường cũng vậy trườn vòng 2,3,4 khắp người, dùng lưỡi hơi bị đỉnh mà ánh mắt dâm lắm, vẫn không hề dùng HJ tí nào, nếu mình không bị nhiệt miệng không thì pha 69 bé nó chắc cắm phần dưới mặt mình và BJ hút cạn không còn tinh luôn. Điểm trừ duy nhất là mình không thấy băng hoả chỗ nào theo trên tờ mô tả.
Về mình chắc se đi lại lần nữa, mong quán chú trọng về service chứ mình thấy hơi tiếc thấy chưa đủ.

Ms Nữ Hoàng

Binh nhất
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé trải nghiệm dịch vụ massage nữ hoàng ạ . Lần đầu trải nghiệm mà dịch vụ thiếu sót quá ạ . E xin cảm ơn a đã nhiệt tình cho e sự góp ý để làm tốt công việc của mình hơn ạ . E xin lỗi a vì những quy trình ktv làm còn thiếu ạ . E xin gửi tặng a 1 vé free cho lần sau trải nghiệm chắc chắn sẽ làm hài lòng a ạ . E cảm ơn a rất nhiều ạ

amung
X