Lần đầu tiên gặp được em đi kín

LãoHạc2023

Thiếu úy
Nằm nhà buồn chẳng biết làm gì nên lục lại những hình ảnh cũ thì tui thấy được tấm hình của em này. Quen em trong một lần đi HTGĐ mà đi random chứ không kêu mấy em quen như những lần trước, đây cũng là ngày đầu tiên em làm ở tiệm này. Em cao khoảng 1,68m, vú real chỉ cỡ trải cam thôi . Em đã qua sinh nở vì t thấy 1 vết mổ ở bụng, skill cũng thuộc dạng khá nhưng cài làm t mê nhất là nước, ôi nước nôi ở đâu mà nhiều quá, chỉ cần khẩy nhẹ hột me non là nước tràn lan. Đè em xuống vét thì thôi khỏi nói, em rên rỉ, thi thoảng lại ngóc đầu dậy nhin và nắm đầu t dí sát vào bím ẻm, thấy thích quá nên khi ra về t mới xin số ẻm để lần sau gặp.
Vài ngày sau t điện thoại lai thì em cho biết đã nghỉ chỗ đó rồi, nói qua nói lại một hồi thì em cho t cái hẹn tại căn hộ ẻm đang mướn ở với bồ. Như vậy thì còn gì bằng , thế là từ đó đến giờ hẹn là t không còn tâm trí nào để làm việc gì, cứ nôn nao chờ đến giờ.
Đến nơi em ở là một căn hộ nhiều tầng, mỗi lần muốn mở cổng thì phải qua nhận diện bằng khuôn mặt, em dẫn t lên lầu, t đi sau vừa hồi hộp vừa nứng khi nhìn em mặc bộ đồ ngủ hấp dẫn này. Vào phòng riêng như vầy t thấy kích thích hơn đi ks nhiều, 2 đứa vừa ăn uống vừa mơn trớn nhau đã đời. Em rên la và khẩu dâm lớn đến mức t sợ người phòng bên nghe thấy nhưng em trấn an và cho biết các căn hộ kế bên đi làm hết rồi t mới an tâm hơn. Đang hành sự thì chợt có tiếng gõ cửa làm t thót tim, ciu dái gì teo hết. Cho đến khi ẻm lên tiếng thì bên ngoài chắc gõ lộn phòng nên bỏ đi. Hai đứa lăn lộn thay phiên nhau bú liếm đã đời rồi mới vô thế, khỏi phải nói là sung sướng cỡ nào.
Ra về thì t gởi em 1 củ và có hỏi em là muốn làm kín giống vầy không a giới thiệu cho thì ẻm không đồng ý nên từ bữa đến giờ t cũng không viết gì về ẻm cho đến khi xem lại tấm hình này, hình ảnh phải che nhiều vì trong phòng, giường ngủ có rất nhiều đặc điểm riêng t sợ thằng bồ ẻm thấy thì khổ. Bài viết với mục đích lưu lại làm kỉ niệm mà văn vẻ không hay nên viết lan man quá, cảm ơn ae đã chịu khó đọc bài này

Xem ảnh/clip 555976

amung
X