Lại là vấn đề share phí rau cỏ!

ongvua

Trung úy
Trời😃😃 hôm qua giờ t lác con mắt thấy nhiều khứa share em này em nọ free mà nói thiệt là t khinh luôn ấy! Chê là đằng khác nữa. Rau thì có nhiều kiểu, nhưng t khuyên anh em nào còn trẻ khỏe thì cứ kiếm mấy em non tơ ngoan xinh mà dụ dỗ ăn chơi rồi làm vài shot! Còn thẳng tay mà nói thì kèo rau 60% là thúi! Có cơ sở để t nói như vậy! Sau nhiều lần check rau của mấy tml xe pháo thì t rút ra 1 thứ như sau:

+ tới tay anh em là em nó nát nó tã lắm😃😃 thề luôn, mà share đông đông 1 tý lại ảo giá! Đi thì chả có cảm xúc gì nhiều kêu làm này làm kia thì chê ỏng chê eo! Được thì còn may ra mùi thơm! Cá nhân t thấy khoảng 70% em hàng thúi quắc hà! Đến ks còn khiến t giống ông ba tắm cho con gái dị đó bày em nó tắm rửa từ a đến z. Mà nhiều khứa nói bót nhiều nước đa số là pr ảo t nói thẳng luôn! T thì kĩ tính lắm 1 tháng t chi cũng tiền triệu là tiền bcs loại tốt để tận hưởng. Nhưng thề là không cảm xúc gì hết em hàng thì khô ráo, làm tình thì ngồi bấm điện thoại chả có tí cảm xúc gì hết. Mà giá thì cũng 1m đến 3m, đã vậy còn mấy tml chặn đầu dơ cafe 200 300k, rồi giao lưu kèo ngon cho nó nữa!

+ Cá nhân vua thấy em rau cần tiền là tự nhiên share kèo free nó lan rộng à! Còn nói thẳng luôn có tâm share thì share cho ngon, bảo đảm em rau! Chứ mà thu tiền anh em không biết làm gì! Kể cả lão làng cũng có 1 2 người như vậy! Chủ yếu t nói thật lên đây chia sẽ kinh nghiệm ăn chơi là chính. Bao giờ anh em offline thân thiết với nhau thì share kèo ngon! T nói chứ kèo ngon là nó share mấy đại ca trước không à! Hàng tã nó xã lên đây. Như t phân tích cái tỉ lệ này kia rồi! Mấy tml ăn chơi tỉnh táo lên. Đừng có share, cọc bậy bạ nếu thiếu điều kiện! Còn tiền nhiều thì cứ xả láng! Nhưng mà tiết kiệm được cái gì hay cái đấy thôi! Chia sẽ thật tâm là như vậy. Chứ t thấy nhiều tml share đi share lại 1 em rau! Nhiều khi đăng bài lấy của em khác ghép vô gọi là rau rồi up lên đây cho chúng bây tung hô! Chẳng qua dạo này thằng Vua không muốn gây nghiệp nữa! Chứ t nhắc vài việc vài cái tên ra đứa nào cũng dính cả!

Hãy nói có với 1 cộng đồng ăn chơi, văn minh, lịch sự và công bằng. Bài trừ mấy tml dơ dáy ăn tiền ăn chặn anh em trên cộng đồng!

amung
X