Lại là vấn đề bị mấy áo xanh tóm!

ongvua

Trung úy
Hôm trước có anh em nào tag tôi, về kinh nghiệm chia sẽ này kia! 1 số thông tin vua thu thập được để ở đây anh em tiện theo dõi!:

+ Web khác thì cái này vua chịu. Chứ thường hàng là sẽ có bánh, bánh thì có quen biết tới mùa quyét là cho hàng nghỉ liền! Lúc đó là khu vực anh em coi hàng sẽ thấy nhiều bé tạm nghĩ. Mà t nghĩ anh em trước khi check nên lên web xem sơ sơ!

Sài 2 điện thoại, cái này chắc cứu được mà tỉ lệ 1 ít. Trước đây vua có quen 1 đông dâm lúc set kèo thì hẹn ở điện thoại khác rồi cất cốp xe, điện thoại cùi. Lúc áo xanh ập vào thì nó nói bạn bè mới quen nên đi tâm sự rồi nói đại tên nào đó! C.a check tin nhắn của em hàng thì có set kèo, nhưng mà check qua điện thoại của ông bạn t thì méo có gì! Hên sao cũng qua được! Nói chung tỉ lệ này khá thấp là cứu được nhưng an toàn thì trên hết! Chắc nhiều ông ở đây vợ con, người yêu đồ rồi! Ăn chơi nói thật nên mua cái điện thoại phụ dỏm dỏm tầm 1 triệu đổ lại cũng được!

Dưới đây là 2 vấn đề về thời gian và địa điểm mấy tml xem thử:

+ kinh nghiệm là đi đầu tuần. An toàn thì 7 giờ luôn tại thời điểm đó là mấy anh CHÀO CỜ và họp đầu tuần đồ nên cũng an toàn, check thì nên check vào buổi xế trưa tầm 11 giờ đến 2 giờ chiều! Hạn chế đi đêm nếu rén mà qua đêm thì càng không nên nếu anh em sợ!

+ Sau khi lựa chọn thời gian đẹp rồi thì tới địa điểm xem sao, t nói thật dù là tml đi giờ vắng thì kiểu gì cũng có lát đát 2 3 xe đi check. Chứ không có vụ không có ai, nên thấy 1 mình thì thôi nên chạy. Check xung quanh coi có dân quân gì hay không nữa nhé! Sau khi đến nơi cảm thấy bên ngoài tạm an toàn thì tiến vào trong set kèo! Lúc này thì m sẽ gặp lễ tân! T nói thật m đi 1 mình là lễ tân biết m đi chơi hàng rồi nên chả có gì phải ngại nữa! Như t bây giờ hỏi thẳng luôn là có c.a quyét không em! Thì lễ tân cũng báo thật cho, chứ tml bị dính thì cũng khổ cho bên khách sạn. Mà thường khách sạn nó hóng tin nhanh. Mà cũng còn gì đâu mà ngại anh em vào ra liền ai cũng biết anh em làm gì, nên cứ mở miệng mà hỏi luôn!

+ nên vào khách sạn tầm 30p ngồi đợi! Xem thử có tiếng chân hay tiếng guốc không. Vì thường em hàng sẽ ở luôn khách sạn! Hoặc là khách sạn đó là tụ điểm của nhiều em hàng! Nếu thấy yên ắng bất thường thì có thể rời đi cho an tâm! Tại vì nếu mà đông tiếng ồn thì lúc bị bắt cũng có vài đứa bắt chung giống tml. 1 mình cũng không cô đơn🤣🤣

+ Có chơi có chịu thôi mấy tml. Nếu lần đầu bị bắt thì cứ van xin hối lộ thử. Nó không chịu thì thôi! Về phường rồi nộp phạt thì phải. Nói chung chịu khó lên google đọc tí luật cho am hiểu! Nhưng mà ở đây đa số anh em có vợ rồi, sợ nó gởi về bà xã xem lại khổ chứ đâu có gì nữa đúng không! Lúc này thì bằng mọi âm mưu và xin xỏ thôi!

Ở trên là những gì t tích cóp được và đăng lên đây cho anh em! Có điều kiện thì nên học thông tin em hàng( rau) rồi có gì vấn đáp với mấy anh áo xanh! Nhìn thì căng thẳng chứ thật ra cũng chẳng có gì đâu nếu chẳng may bị bắt. Chủ yếu là mấy ông có vợ bị bắt mới mệt thôi à!!!

Anh em có thông tin gì hay bổ ích, có thể thêm bớt, Vua sẽ note lại bổ sung trong đây để anh em có 1 cẩm nang nhỏ! Vì thật ra trang cũng có 1 bài mà khá là lâu rồi!!

Doperin3303

Binh nhất
Bữa đang check em rau trên gò vấp hẹn ẻm qua đêm mà mới vô chịch có 1 cái nghe ở ngoài tiếng guốc, mở của, giọng đàn ông đàn bà đủ thứ. Thấy ko ổn chuồng lẹ mà cũng hơi tiếc nhưng lỡ bị bắt là mệt nữa nên cứ an toàn là trên hết

amung
X