Lại là câu chuyện rau!

ongvua

Trung úy
😅😅 lại là 1 topic về rau. Hôm nay rãnh rổi nên t lên thêm chủ yếu xem ý kiến anh em là 1 phần. 2 là cảnh báo thực trạng anh em cẩn thận!

Đầu tiên là về share kèo rau. ☺ mấy em rau non tơ mới chăn đợt đầu thì nói thật bao ngon và bót, sướng thì thôi rồi! Nhưng khó là khó ở chổ phải kiên trì và dành thời gian ăn uống với bé rau! Sau khi chơi 1 thời gian sẽ rẻ sang 2 hướng:
+ Hướng đầu tiên là em rau có tình cảm nên không mong mỏi gì nữa, cũng không muốn đi với người khác mà chỉ muốn đi với anh em! Tất nhiên là loại này giấu kín chứ ai đem share!
+Hướng thứ hai, em rau dần dần mê cái job này bởi vì nhiều tiền, thấy tiền dễ kiếm giải được cơn thèm khát tình dục! Một công đôi việc lấy lỗ làm lời! Tuy nhiên cũng dẫn tới 1 vấn đề là đôi khi em rau tìm khách! Thì lại có 1 số ông lại lấy thông tin bé nó share phí. Trong khi cái kèo thì free. Tui nói diễn đàn này có chứ không phải không, được share free xong đi lấy phí của anh em! Có 1 vài trường hợp rồi mà dạo này ít thấy, cẩn thận ông Vua này phốt tụi bây lên đấy nhé!

Vấn đề kế đến là bị đâm. Thề chứ mấy ông nhận được thông tin thì liên lạc rồi tự trao đổi. Rồi mắc gì nói ông Vua hay ai đó giới thiệu chi. Hệ lụy thì có nhiều, 1 là em hàng tăng giá hoặc là hủy kèo không đi nữa!

Bên cạnh đó vua nhận thấy có 1 số anh em không biết là em rau nó bao nuôi anh em hay là anh em là thằng bánh của em nó, biến em hàng của nó thành rau nữa. Nhưng vua nghe mùi là như thế. Lí do thì như sau:
+ Em rau có vấn đề gì thì nhảy lên xổ sàng, yêu cầu được trao đổi với checker( nông dân/ farmer). Ủa alo chấm hỏi em nó là rau rồi mắc gì mấy ông đại diện xử lí hộ! Còn em rau hay hàng thì thái độ lẫn sv thì tùy lúc thật. Nhưng lúc nào tệ hay có vấn đề thì anh em có quyền lên tiếng với nhau! 1 phần có thêm thông tin! Phần nữa là cải thiện chất lượng!

Cuối cùng là cẩn thận cọc tiền! Nói chứ anh em nào mà tài chính kém thấy sợ mất tiền! Gặp anh em uy tín mà bản thân mình thấy tin tưởng thì hẵng cọc rồi share phí nha! Ở trang cũng không có ít thành phần đánh bóng tên tuổi. Lụm được vài kèo rồi share phí!!!!

Tổng hợp tình trạng rau bừa bãi tùm lum mùa này! Hiện nay kinh tế cũng biến động. Chắc ít hôm rau cỏ xuống giá nữa! Haizz anh em thích rau cỏ thì chắc kiếm mấy em sinh viên dưới quê thì may ra. Mà nói chứ mấy em gái quê giờ cũng nguy hiểm.... có thời gian lại lên topic cho anh em!

amung
X