KHỦNG KHIẾP! Tình trạng ảo giá và ser!!!

ongvua

Thiếu úy
Có lẽ mấy ngày vừa qua t là khứa đấu tranh mạnh về vấn đề này 🤩.
T cảm nhận riêng như sau: Tiền không phải lá mơ hay lá mít hay lá đa, khách đã bỏ tiền thì mong muốn duy nhất là phục vụ chu đáo tận tình. Em hàng có thể từ chối các khách hãm,... . Dĩ nhiên đổi lấy phút giây hạnh phúc đó là mồ hôi nước mắt. Tui biết có vài anh em giàu có, đi em hàng lệch 100 200 không đáng là bao. Tuy nhiên với những anh em tài chính yếu có phần kém nhiều thì lại là câu chuyện khác.🤩🤩

Với phần chênh lệch đó biết đâu mấy anh em lại có thể có những lựa chọn khác :D:D. Vậy nên ảo giá là không thể chấp nhận vì mấy anh em rphang cũng đã có nhiều lí do nên mới qua đây ở, giống như Vua. Nên vài em hàng và bánh làm ăn như vậy sẽ vô tình ảnh hưởng đến bộ mặt và hình ảnh của trang :D:D. Hiện tại cá nhân t thấy khu vực q10, Tân Bình và Tân Phú khá hiếm bị ảo giá và ảo ser, chứ đi ra mấy khu xa xa dễ bị.

Tuy nhiên t từng ăn chơi với mấy bé hàng nói thật không dưới 100 em. Nên t rất biết giá mấy em. Có vài em trong trang tăng giá so với bên web gì đó khoảng 100k. Tuy nhiên thì mấy bé đó teen toàn nằm từ 2k3->2k6, thôi thì cũng không cần khắt khe. Nếu anh em muốn mình sẽ lên mấy bé đó cho anh em cùng biết. ( hiện tại cũng chỉ có 1,2 bé )

Thứ hai là tình trạng ảo ser, khoảng 10 20% không đáng kể lâu lâu mới bị, điển hình là quảng cáo quá ảo về hàng về ser rất nhiều nhưng lúc gặp thì rất chán và rất ít ser. Cũng cần thay đổi nhiều.

Ví dụ 1 số bánh t để ý hài lòng như: Louis, cụ Chánh,...

Cuối cùng là 🤩 bánh, anh em tin bánh quý bánh ủng hộ mấy em giúp bánh. Nhưng có vấn đề gì nên trao đổi và tận tâm với anh em checker. Ít nhất cũng phải có cái cmt hay lời gì thủ thỉ. Chứ không phải là im im thấy có biến rồi xóa mốt đăng lại hay âm thầm sửa lại chối bỏ trách nhiệm.

Cuối cùng là t đã suy tư nghiên cứu kĩ mới lên mấy bài gần đây. Và với tinh thần thảo luận trao đổi đóng góp cho anh em chứ không nhằm trao đổi. Nên nếu ad có thấy thì mình sẽ chờ phán quyết từ, thông tin từ ad.

Thanks anh em đã đọc.

amung
X