KHÓ KHĂN nên bỏ qua cho em HÀNG?

ongvua

Trung úy
😟😟 về đêm thì làm buồn anh em à, lúc chưa có tiền thì ham mê gái gú. Gặp em nào cũng tự ti đến khi có tiền check thả ga thì lại lâm bệnh. Nhưng đáng buồn thay 😟, bản thân lại chẳng muốn kết thúc cuộc chơi này, biết đến rphang như cuộc sống mới, tôi ước gì biết nó sớm hơn! Có lẽ bây giờ đã có thể check sạch sẽ các em hàng ở rphang. Thật ra thì Vua có khả năng để làm điều đó rồi, chỉ là tự hỏi vậy có vui không? Và hôm nay cũng đáng buồn nhất là mỗi lần viết rp rất là phân vân. Dù biết em hàng tệ liệu có nên nói ra vì em nó hoàn cảnh khó khăn, giờ mà nói thật quá thì lại mất chén cơm của ẻm! Rất thẹn với lòng nói thật về em hàng thì lại cắn rứt lương tâm, mà chém gió cho em hàng thì lại thẹn với anh em làm trái với ước muốn những gì đã làm😟. Haizzz, hiện tại Vua biết mình yêu việc chịch sung sướng này, ngoài nhậu nhẹt. Vua cũng không chơi game và có thú vui tao nhã nào khác! Chỉ có nhậu và gái gú. Nên khi biết rphang nơi chia sẽ gắn kết anh em😍 Vua rất yêu nó! Và thật sự hiện tại 😍😍 Vua mong muốn được đóng góp cho trang nhiều hơn! Nhưng nhiều anh em khịa vua nói vua này kia. Thật ra là vua đang tập dần và trong tương lai có thể 1 số tiền để được làm admin phụ hoặc mua cả trang luôn nếu ổn! Hiện tại cũng đang cầm tiền tỏi rồi! Và nói thiệc luôn á Vua không như ai kia xây dựng hình ảnh rồi bán rau lấy phí, với Vua chẳng như vậy. Được là Vua free hết!!!! Còn mục tiêu của Vua là cố gắng check nhiều quận đến khi sức tàn lực kiệt. Thật ra do tính chất job của vua nên nhiều khi hẹn bé này mà lại không có dịp mà lúc này lỡ hẹn kèo khác nên thôi! Nhiều khi thiếu đặc sản hay bé nào thì anh em cứ nhắn hoặc bảo Vua nhé! Rồi sẽ check rồi rp cho anh em thôi!!! Cứ yên tâm là như vậy nhé!!!

ongvua

Trung úy
Tôi lỡ viế thiếu 1 2 em yêu quý của mấy ông mà thôi, để lại thông tin bé nó. Từ từ Vua cũng bổ sung thêm!

ongvua

Trung úy
Củ quả thì web ít mà thấy sợ sợ. Còn củ quả thì nuôi rau baby cho sướng đi trần cho êm! Chứ lên đây check hàng làm gì nữa đúng không bác!

amung
X