Miền Nam HTGD Hoa Hồng 2 cũ

SonPhuong

Thành viên
Chiều có việc đi ngang khu Tân Kì Tân Quý, chợt nhớt bài report của đồng dâm nào trước đó về quán HH2 cũ ở 581 TKTQ (giờ đổi tên là Thu gì rồi mà hình như không phải Thu Đạm như đồng dâm kia ghi trong post trước đó).
Vào có 4 em váy đỏ đang ngồi (có 1 em đeo kính cũng hợp gu mà lại tatoo nhiều quá sợ ... =))) Hỏi có Kim không thì Kim off, hỏi Quỳnh thì mới vào khách, hỏi Minh Anh thì cũng off. Đợi hơn 10 phút cũng tới lúc khách trước và Quỳnh ra.
Tới phần chính, vào phòng thì thôi cho csvc 3/10 điểm, máy lạnh khá nóng, chỉ cái rèm kéo, cái giường thì nhỏ xíu, chỗ đi qua lại cũng nhỏ xíu (méo sử dụng tolet nên không biết nó sao). Về em Quỳnh thì hỏi em ra nó 96 (em nó còn nói hôm qua có anh nào tới nói trên diễn đàn nói em làm sướng nên tới tìm, hỏi mình có biết diễn đàn đó khong mình giả ngu luôn, lạy thánh nào thiệt chứ ...).
Em Quỳnh kiểu loli, cũng có hôn rồi BJ (không HJ) nhưng cảm giác không nhiệt lắm, kiểu làm đúng theo bài (lúc ghé tầm 15h thôi), không có dọn WC. Lúc BJ cũng cho móc nhưng thấy khá khô, rồi cũng cho 69 nhưng cũng khô và không có mùi gì (kiểu chắc không kịp xịt nước hoa vào luôn) nên mình cũng không khoái, khôngđụng vào, 69 tầm 5 phút hơn cũng out CIA.
Điểm cộng là em nó xong có súc lại miệng bằng Listerine và chủ động cho mình súc ké luôn. Em nó cũng nhí nhảnh niềm nở chứ không thái độ gì ,đưa tiền 250k đúng giá cũng vui vẻ "lần sau anh ghé lại nha ạ". Nói chung đi thử cho biết và xả lũ, giá đó cũng không mắc không rẻ gì. AE chưa biết có thể đi thử, còn hỏi mình thì nếu đang đi tiện đường khu đó và đang nứng có thể ghé, còn không thì không tự nhiên chạy xe 5 - 7 km tới đâu. Cũng đi Cô chủ nhỏ gặp Gấu hồi cuối năm rồi cũng tương tự, chắc giờ mình chăn rau hoặc tìm lại một số mb đã từng "bước qua đời nhau" thôi mới đúng ý để được xả stress và thoải mái trọn vẹn.

Chúc các ae chơi vui, giữ sức khỏe nha. Ae có địađiểm chơi nào okie giá không quá cao giới thiệu thêm nha.

amung
X