Miền Nam HOT! HOT! BÙNG NỔ KHU TÂN PHÚ

ongvua

Thượng sĩ
Chưa bao giờ cái khu Tân Phú nó BÙNG NỔ như lúc này 😟😟, số hàng quá khủng đi.

Như thường lệ 2 3 hôm 1 bé. Hôm nay chả biết chọn em nào đưa lên cái vòng quay để quay ngay ☺☺. Ra được bé Như Ý này, thấy em đề combo massage free các thứ. Ấn tượng là bộ ảnh dâm dục của em nó với nước nôi tràn trề ( bánh có đăng tml nào thích thì ghé xem nếu chưa xem). Tiêu đề ý t là bùng nổ cái Tân Phú chứ không phải em hàng nha mấy tml. Giờ vô review
Với những gì từng trải của t thì với bộ ảnh em hàng như thế, sv như thế thường là 500 trở lên có khi 600. Nhưng bé 400 và bánh thì t thấy giống bánh mới có khi là do t mới chơi rphang nên không biết tới bánh. Gặp rồi thì t thấy 400k khá ổn và RẤT ngon dâm.
Bé nó da trắng nha body thì mượt lắm luôn v1 thì t phải thốt lên ối giồi ôi, bởi vì sao. Bởi cặp bưởi này quá chi là bự trắng nhìn thích mê quá luôn, quá to đi anh em mà trắng tươi nữa chứ thích thật. Body rất ngon tươi nha 1 xíu xíu lipid thôi không ảnh hưởng nhưng nó lại làm tăng cái độ căng tươi ngon của bé. Vòng 4 thì không mùi nha anh em, khá tươi ấm vét thích mê luôn. Wao gặp em thì t nói thật sự là sướng như tiên. 1 bé hiền, dễ thương và yêu chiều. Bj đã rồi làm 1 shot rồi bắn ở thế doggy sung sướng kết thúc bằng 1 tí massage. Phê thì tới nóc ạ.
Bonus cái khách sạn đèn mờ lung linh huyền ảo 🤣🤣.

Thật sự thì lúc đầu đi t giữ tâm lí là khả năng sụp hầm cao do bánh mới ,... . Nhưng khi gặp thì em ngoài mong đời của t khá nhiều nên r rất sung sướng. Nhưng đó là cảm nhận của riêng t với cảm xúc đó. Còn anh em đọc rp của t mà đi cho biết nếu cảm giác được như t thì t thấy rất vui. Còn không thì chia buồn với tml, chứ tính t thì thẳng lắm anh em biết t nhiều vụ rồi. Sụp hầm thì t nói thẳng hay có vấn đề thì t nói thắng.

amung
X