GẤP GẤP, ANH EM TƯ VẤN GIÚP TUI TÌNH HÌNH CÓ KHẢ NĂNG CAO SẼ XẢY RA ÁN MẠNG

MinhTruong91

Binh nhì
THEO DÕI NGƯỜI YÊU CŨ VÀ ĐE DỌA VỀ TINH THẦN NẾU KHÔNG TIẾP TỤC QUEN

Lời đầu thì xin tấn chào anh em, chuyện là tui có con em, nó quen trúng 1 thằng thần kinh đéo bình thường. Đến khi chia tay thì thằng đó khóc lóc ỉ ôi đòi con nhỏ quay trở lại, đến khi con em mình mềm lòng đồng ý thì thằng chó mất dạy đó đối xử đéo ra gì với con nhỏ. Con em mình cũng là dạng được cho ăn học đàng hoàng, con ngoan trò giỏi, ở nhà được ba mẹ cưng chiều, ra đường thì bạn bè quý mến nên nó cũng có nhiều người theo đuổi. Thằng lol này lúc đầu cũng tiếp cận em mình chỉ vì con bé nó xinh với ăn nói có tri thức, mà quen nhau thì làm cc gì cứ cãi nhau suốt. Cảm thấy đéo quen được thì bỏ mẹ cho rồi, con em mình cũng nhiều lần van xin nói hãy buông tha cho nó và tìm người khác đi nhưng thằng củ cặc này đéo đồng ý. Quen dài về sau thì mới vỡ lẽ là thằng này đến tuổi cần vợ, mà với tính khí thất thường, ăn không nói có, quen bạn gái đầu thì ngoại tình nhiều để bà đó phải khóc tức tưởi, chị thứ hai thì chỉ vì nhà của bà đó lỡ miệng nói một câu đùa với thằng mặt khựa này liên quan vùng miền mà không có ý xúc phạm gì thì nó cũng ghim rồi về kể với mẹ nó, mama boi chính hiệu :))). Người thứ 3 thì là đồng nghiệp trong công ty, thiếu thốn quá nên vơ đại mà xui là người này cũng đặt ra các tiêu chuẩn chồng mà thằng này không có tý gì phù hợp, nên out. Tất cả 3 người, thì thằng đụ này đều nói là nó bỏ.

Gần đây nhất thì con em tao đang tìm hiểu và quen thằng mới, nên muốn dứt bỏ hết tình cũ lằng nhằng với thằng chó này. Nó đi theo dõi con em tao để biết là con nhỏ quen với ai. Khi không tìm ra được bất cứ thông tin gì thì nó lại đi rủ 1 đứa bạn của nó nhắn tin qua lại tố con em tao được bao nuôi 35 triệu 1 tháng, thà con nhỏ nó nhìn giống gái làng chơi thì giá đó t đéo nói. Mặt của nó nhìn như mọt sách mà thằng này nỡ hét giá cao vậy rồi đi hù con nhỏ, nói không cho thằng đó gặp thì nó sẽ gửi thông tin cho người quen của con này. Con em tao yêu cầu nó cung cấp thêm bằng chứng liên quan về việc con này có làm gái thì thằng khí đụ tụ hình này không làm được, nó cứ ỡm ờ là con này và thằng kia biết nhau. Con em tao đòi dẫn thằng kia ra đối chứng thì chó mặt xệ này lại đéo làm được và quay ra xin lỗi con em tao.

Chuyện xảy ra suốt 1 tuần, nó hù nếu không cho thằng đó gặp thì hình ảnh (đời thường đéo có tý gì nhạy cảm của con nhỏ) sẽ bị đưa lên các trang mạng với nội dung như nó hù con em tao, con em tao nói nếu nó muốn thì cứ đăng, thằng nào hùa theo thì cứ đối mặt mà công khai, sợ cc gì. T đéo nghĩ là trên đời có loại đéo yêu được thì cũng chả muốn thằng nào được yêu con nhỏ. Nó đã kêu hẹn ra nói chuyện rõ ràng để giải quyết mọi chuyện nhưng thằng này không có khái niệm biết điều, cứ đi bài tâm lý 'tình yêu không có lỗi, lỗi là em đéo yêu anh' nên là anh phải cho em chết mẹ em luôn :)))) Hiện tại con em tao rất mệt mỏi, nên t tấn mong nhiều thằng ở đây cho nhà t hướng giải quyết tốt nhất cho hành động chó má này, 1 thằng đàn ông từng quen lại đi nói con bạn gái mình làm những chuyện không có và dùng đủ biện pháp vu khống để con này quay trở lại thì thôi nó nên chết mẹ đi đúng không ae? Gia đình bên tao đang chờ thêm thông tin thằng đó vu khống không có căn cứ thông tin của nhỏ này thì là làm đơn lên Tòa bế nó đi cho rồi. Ai ở chung với thằng chó này tại chung cư số 1 Tôn Thất Thuyết, quận 4 thì coi chừng nhiễm bệnh xạo cặc của nó. Con nhỏ cũng khuyên nó là đi tìm hiểu nhiều người khác để đi lấy vợ đi và hãy cho con nhỏ sống cuộc đời bình yên, nhưng thằng này cứ phải theo dõi và bám sát và không cho nó có người yêu mới. Hiện tại thì tao cũng mong là nó đưa thông tin của con này hay nói nhảm nhảm về con nhỏ trên tất cả các mạng xã hội để bế thằng đó đi tù cho nhanh, vì con em tao CHẢ CÓ DÍNH LÍU gì tới mấy đó. Ae cho tao thêm cách giải quyết xử lý thằng mặt cặc này nha. T chưa đưa vội vì t đang đợi con em tao bị làm phiền ra sao. Nó đòi nói cho nym của con này là trên người con nhỏ có gì, kích thước từng vòng ra sao, đụ má, nghe thấy mất dạy bỏ mẹ. Từng lời t nói ở đây thì t đều có bằng chứng liên quan nó nói con em tao nên tụi bây yên tâm, nó thích được làm lớn thì tao cũng đéo để yên, nhưng phải đúng hết pháp luật nhé anh em.

Bài học xương máu cho người nhà luôn, do nhà tao mới gặp chuyện này lần đầu nên chưa có cách xử lý ổn thỏa. Anh em cho t cách giải quyết nha!

amung
X