Miền Nam Gặp em Thiên Kim, bé mới 🤣🤣

ongvua

Thượng sĩ
Không biết phải mới mẻ với anh em không. Nhưng riêng t thì t thấy bài đăng mới là test ngay. Như anh em biết rồi khu vực Tân Phú, Tân Bình t đang cố gắng đi cho full. Tân Bình thì sạch rồi giờ đi Tân Phú. Do từ chổ t qua mấy bé Tân Phú cũng gần có tầm 2km đổ lại.
Nay mò thử xem ở Tân Phú nên đi bé nào cho vui. Thấy bé Thiên Kim này nên chốt đi luôn.
Về khách sạn thì t không đánh giá cao lắm chắc tầm 6/10 thôi. Mà thôi có chổ núp xã lũ trước là may mắn lắm rồi.
Lần đầu gặp em thì t thấy ở ngoài oke hơn hình, chứ trên hình ở bài của em thì anh em xem tự hiểu 🤣🤣. Bác bánh nên kêu em đổi hình nhìn cho ổn chứ ở ngoài đâu tệ lắm.
Về bé thì ở ngoài như t nói có phần dễ thương hơn hình nhiều t chấm 7/10 về face nhé
Body thì tầm 7.5/10 gọi là tạm ổn đủ dùng
Sv thì khá êm êm, massage nhẹ. Bj ổn ấm áp, sâu kêu dừng mới chịu dừng 🤣 . Bé massage tí rồi bú luôn , combo nhẹ nhàng làm t thấy thoải mái có thêm sức khỏe 🤣🤣. Rồi cũng tới lúc thực hiện mấy tư thế doggy rồi đến truyền thống. Hì hục mãi với em. Cuối cùng cũng bắn trong tê tái. Nói chung chốt là em ổn nha anh em. Trải nghiệm cho biết nè chứ tầm 300k mà chê ỏng chê eo đòi này kia thì cũng khó. Với cá nhân t 300k là êm cho 1 cuộc tình thế này. Chỉ có cái khách sạn là t chưa ưng lắm thôi 🤩. Cố gắng trong tuần này t sẽ check nốt mấy bé ở Tân Phú

amung
X