Em gái đứa bạn thân

ongvua

Trung sĩ nhất
😭 hôm nay rãnh rỗi nhớ lại câu chuyện cách đây 4 hôm. Sau 1 thời gian làm việc dài ở Sài Gòn thì vua dự định chiều thứ 6 về quê chơi chủ nhật sẽ lên lại Sài Gòn.
Ở quê cũng có mấy anh em thân thiết nhậu nhẹt, thích karaoke với nhau.
Nếu 1 số anh em ở đây có ai ở quê sẽ biết có 1 số kiểu quán bar nữa bar cafe. Bên trong thì bar nhạc xập xình bên ngoài thì tựa tựa cái quán cafe nhỏ. Hôm đó thằng bạn chí cốt rủ Vua đi bar đó. Mà nếu đơn giản thì sẽ không dừng ở đây. Thằng bạn t còn dắt theo em họ của nó (2k8).
T với đứa bạn thì vô bar xập xình. Còn nhỏ em bạn t thì ngồi ở ngoài uống cafe 1 mình, lướt điện thoại. Tầm 10 phút sau đứa bạn t say và nhảy nhót với em ghệ nó dắt theo. Nhờ t trông hộ rồi chở nhỏ em về sớm. T cũng đồng ý luôn. Lí do thì anh em biết t đang có vấn đề sức khỏe nên hạn chế bia rượu không chung vui được. Nên bị cho ra rìa kkk.
Thôi thì kệ vậy có em gái thằng bạn tâm sự. Ra ngồi với em. Em trông cũng không teen như các bé khác, có lẽ là do ra đời sớm. Nhưng vẫn trẻ thơ. Tâm sự với nhau thì biết em học tới lớp 8 thì nghỉ rồi đi làm nail. Cũng giống hoàn cảnh của t, vui vẻ tâm sự. T rủ em làm tí rượu. Nhưng bé nó không chịu do sợ uống rượu vậy đó. Thấy vậy t dụ em uống soju pha với jakul. Dễ uống em nó làm vài ly liền. T thì giả vợ uống trong bar rồi nên uống ít :D :D. Xong xuôi tầm 10h30 anh em chuẩn bị về. Thằng bạn chí cốt của t thì chở em ghệ đi chén. Nên cũng nhờ t chở em gái nó về luôn;));)). T thấy cơ hội cũng tới rồi, do nãy giờ tâm sự với nhau nhìn em nó ngọt nước mà t thèm quá. Muốn chén luôn mà chưa dịp. Vừa hay thằng bạn nhờ t chở về thì =))=)) Tuyệt luôn.
Bị chuốc say nên em nó cũng mơ màng. T chở đi kiếm khách sạn view đẹp dìu em nó vào khách sạn. Ban đầu cũng kháng cự dữ lắm. Nhưng t đè xuống vừa vét vừa xoa vú. Em nó dần dần sướng nên từ từ cũng đắm chìm vào khoái lạc chứ không kháng cự nữa. Bím em thì có hơi mùi. Nhưng teen và thế này thì kệ luôn vét cho bé nó tê tê vào việc dễ luôn.
Càng vét càng xoa t mạnh dần đến mức khoái em nó tuôn nước như mê công luôn bây :P::P:. Thế thì nói gì nữa, rút cái bcs trong ví ra đeo vào chén thôi. T thì vẫn đè em nó làm từ đầu tới cuối mỗi tư thế truyền thống. Vừa nhấp vô nhấp ra vừa hôn vừa xoa vú. Em nó tới cực đỉnh rồi bắn lần 2. Lát sau t cũng bắn luôn.
Tuy nhiên tự nhiên t thấy có lỗi quá, con cu làm mù con mắt đến em gái của bạn thân t mà t cũng chén haizz. Anh em biết rồi tinh trùng chạy lên sao mà kiềm chế nổi. Nhưng lúc thỏa mãn rồi thì lại thấy bồn chồn tội lỗi và lo lắng. Cả đêm đó trằn trọc khó ngủ.
Sáng dậy bé nó nhìn khung cảnh cũng hiểu chuyện gì xảy ra rồi.
Bé và t im lặng nhìn nhau hồi lâu. Bé nó cũng nói thôi anh đừng nghĩ nhiều, do bé nó cũng mất lần đầu từ lâu rồi. Nên cũng thấy không sao về việc tối qua. Lát sau bé nó ôm t khóc quá trời.
Sau đó thay đồ xong xuôi thì t chở em đi ăn đi chơi rồi tầm trưa về nhà. Lúc này bạn t cũng ra đón em nó 3 người nhìn nhau cũng ngầm hiểu cái gì đã xảy ra. Nhưng chẳng 1 ai lên tiếng. T thì lủi thúi bắt xe vô lại Sài Gòn.:((:(( chắc phải 1 thời gian sau inb lại cho bé và thằng bạn.

amung
X