Dự định về 1 Đại Tiệc Lớn☺️☺️

ongvua

Trung úy
😏 chà chà! Dạo này cũng có nhiều event cho anh checker! Mà sao thấy mấy event ngộ ngộ hen! Thay vì tham gia mấy cái event ngộ ngộ và không có tính công bằng và minh bạch ấy thì Vua lên event cho anh em luôn!

Dự kiến là đầu tháng 5 sau khi Vua trở lại. Do vài sự kiện bị đâm chọt, tình cảm em hàng, bệnh tật nên chắc Vua sẽ tạm nghỉ 1 thời gian ngắn 2 đến 3 tuần nhé!

Vậy thì event sắp tới có gì!!!!
Nhằm tài trợ cho web rphang và anh em checker nghèo lần đầu tiên sẽ xuất hiện 1 event. Trao tiền cho anh em đi check! Nghe lạ lùng nhỉ. Nhưng đúng là như vậy!
Vậy làm sao tham gia điều kiện này! Cần 2 yếu tố:

+Thứ nhất là tài khoản rphang của anh em phải từng có 1 bài rp, và không phải rp ảo!

+Thứ hai thì đơn giản, anh em đăng 1 bài ngắn nêu lí do và ước muốn của anh em tại sao cần check bé đó? 1 bé bất kì nào đó trên web rphang miễn là tới thời điểm đó bé vẫn còn bài trên web, mà anh em chưa bao giờ check vì lí do không đủ tiền hay sợ sụp hầm chẳng hạn!

+ Sau 1 tháng thì Vua sẽ chọn ra 20 bạn may mắn và ý nghĩa lên để cho anh em cho ý kiến. Nếu không có ai có ý kiến gì thì 20 anh em may mắn đó sẽ được nhận tiền đi check lẫn tiền khách sạn! Chỉ tốn tiền xăng đi chơi thôi!!

Kế đến là sắp xếp cố gắng 1 buổi offline. Tối thiểu là 50 thành viên ăn chơi với nhau kèm với hơn 30 em rau đào. Mỗi người tham gia sẽ được nhận 1 bé, anh em lúc vui chơi có thể trao đổi với nhau! Nói vui là 1 đêm mà có thể anh em sẽ tận hưởng được hương vị hơn 30 em rau,đào. Chi phí dưới 3 triệu/1 người,

hiện tại là Vua chỉ lo vấn đề sân bãi thôi! Lại không biết tổ chức thác loạn lớn vậy mà bị Sờ Gáy thì có sao không? Anh em nào dân chơi mà có plan tầm cỡ cứ alo Vua nhé! Vua sẽ hỗ trợ riêng! Cái này làm vì anh em! Chứ Vua không phải 1 thằng tạo event nhằm trục lợi!

Nói chung là sẽ có 2 event sắp tới như thế! Và nếu không có trục trặc hay 1 vấn đề gì thì dự kiến sau 1/5 sẽ bắt đầu!

Lí do tại sao Vua lại tổ chức đại tiệc này! Hôm qua tôi đọc lại mấy bài viết của nhóm của ad từ hồi 2018 2019! Đã có nhiều cây đại thụ lão làng xuất hiện! Chia sẽ rất nhiều. Còn bây giờ thì sao? Chắc được vài cái tên còn lại toàn là mấy ông đánh bóng tên tuổi thu lợi nhuận từ anh em, bé rau các thứ. Rồi tình trạng ảo giá ảo ser, rồi thiếu minh bạch các bánh. Kèm với clone trứng nước và 1 số a dua!!! Như vậy đã làm loãng trang khá nhiều!

Vậy nên Vua sẽ tổ chức đại tiệc party để thể hiện đẳng cấp riêng và sân chơi riêng cho thành viên rphang! Cho anh em! Nơi mà không có phân cấp lão làng hay trứng nước! Không có giàu sang hay thấp hèn, chỉ cần bạn lịch sự và văn minh!!

amung
X