Đôi dòng tự sự về chuyện share rau!

ongvua

Đại úy
🫶🫶 cảm ơn tình yêu lớn 1 số anh em dành cho Vua. Bữa trước được bài săn đón nhiều anh em hỏi Vua in4 các bé rau 🫶🫶. Có là Vua share liền nhưng mà tại sao 137 rau mà lại không share?

Có chứ có share đã có nhiều thông tin về 1 số em nó. Cá nhân vua thấy thì anh em không nên chờ share mà nên cố gắng ở trên litmatch bắt 1 em về. Cơ bản là nuôi tốn nhiều so với việc book kèo rau từ anh em khác share. Nhưng lại có 2 ưu điểm là do mình trồng dễ kiểm soát, ban đầu thì tốn về sau thì không tốn!

2 là bản thân cần mục đích gì thì cứ nêu rõ, nếu anh em đắn đo về tiền bạc thì rau khó có thể là bộ môn phù hợp. Thay vì đó kiếm ny để phục vụ thì tốt hơn!

Về share phí rau, Vua cảm thấy chỉ nên ăn phí mấy bé rau như em hàng xóm mà mình chăn được chẳng hạn. Còn lại trên litmatch thì nên free cơ bản là thằng này không match được thằng khác match rồi cũng share. Vậy lấy phí làm gì anh em share nhau qua lại mà ăn!

Hiện nay tuy rằng trải hơn trăm em rau nhưng số liên lạc hiện nay chỉ còn 30 40 em. Tuy nhiên sau khi liên lạc thì em nó không muốn nhận kèo, em thì có người yêu, sắp lấy chồng ,.... . Còn 1 số em thì có người share free trên này rồi như: em Cao Đoàn Bảo Ngọc, Em su 2kX,.... .

Nên là sau liên lạc không bé nào chịu làm. Cơ bản rau thì khi nào cần tiền mới chịu đi làm. Đó là lúc em rau cần giúp đỡ thì tự nhiên sẽ có người lên đây đăng và share như Vua. Còn bình thường lúc nào cũng book kèo thì là Hàng gọi là Hàng Kín xem như lòng tôn trọng cho mấy bé nó, chứ về cơ bản là 😁 giống mấy em hàng!

Cuối cùng là vì nếu mà share rau thì phải có trách nhiệm với bé rau. Tuy nhiên nhận thức rằng có nguy cơ bị réo tên và dính vô nhiều drama không đáng có! Nên Vua xin phép không share rau như đã nói với anh em được. Thật lòng Vua cũng rất buồn và luôn ao ước phát triển web và đưa nhiều em hàng lên. Nhưng thực tế thì quá là khó khăn nhiều vấn đề. Chơi 1 2 em rau thì thôi không nói gì share nó đơn giản, còn Vua share hàng loạt này kia thì rất khó khăn. Hôm qua giờ thì cũng inb rất nhiều em rau đa số là không chịu làm. 1 số em chịu làm thì có trên web rồi anh em lên cái kính lớp ở góc Phải web rồi search rau gì đó thì cũng ra in4 mấy em đó rồi!

Ra đi mà không có gì thì cũng đáng tiếc. Tháng 6 tới hoặc tháng 7 Vua sẽ tạo điều kiện 1 vài mini và event nho nhỏ hen! Để anh em có thêm clip quay tay, 1 vài cái card điện thoại và vài slot đi check hàng free ở web rphang! Cảm ơn anh em!

amung
X