ĐLV - Cặp vú khủng của bà Mộc Lan bông hoa núi rừng

Đi Lòng Vòng

Trung sĩ nhất
Hi các tml chắc đây lần đầu tiên tao viết rp mà ko hình ko clip tại bé sợ người quen biết .Tao có lấy tạm 1 hình rp của người khác để tụi m cảm nhận đc cặp vú bóp mỏi tay đó =))

Bé thì miền Bắc mặt teen nhé , tướng cao tầm 1m6 ,người nhỏ con nhưng mà cặp vú thì siêu phẩm to bự , núm vú tròn lại hồng hào bú sướng

Service thì teen mới làm thời gian nên còn non chưa biết gì nhiều nhờ a em chỉ dạy thêm hầu như ko có gì kkk. Được cái bé rất tình cảm dễ bắt chuyện bảo gì làm nấy rất ngoan

Cảm giác vừa nhấp vô chim bé bỏng của bé vừa nghe em kể chuyện yêu xa về người yêu nó lạ lắm tụi mày ạ .Không biết em trai đó có hắt xì khi người yêu mình đang nhắc tới mình trong khi cái lồn em đang bị thằng khác đút cc vào nhấp nhấp ko nhỉ:P:

Tóm lại 600k cho một em non tơ và vú đẹp thì xứng đáng, chống chỉ định những tml đòi hỏi service, ko thích hình xăm và cu bự nha. Lúc tao chơi thấy e nó nhăn mặt than đau dù tao làm nhẹ nhàng cho e nó. Em nó vẫn để tao nhấp hơn 15p dù lăn qua lăn lại như lăng quăng ko có ý kiến gì.:((:((:((

amung
X