Miền Nam DJ Coffee & Sexy Dance - Cafe DJ thích hợp cho anh em cần sự riêng tư để nghiên cứu 🍑

SweetPussySG

Trung sĩ nhất
Xin chào mọi người
Đây là lần đầu tiên mình viết bài trên box này.

Chuyện là vào nhiều ngày trước mình có hẹn gặp mặt cafe với một mem từ Rphang: fan của vợ mình. Chợt nhớ đến quán cafe này, không gian phù hợp để trò chuyện nên là nổ địa chỉ để bạn ấy di chuyển sang.

Unique Coffee khu vực Bắc Hải - Cửu Long thuộc Quận 10.

Quán này cấm quay phim chụp hình chó mèo nên mấy bạn có dẫn "Pet" thì lưu ý nhé 😅

Tổng quan về quán thì có các loại hình: DJ + Sexy Dance vào các khung giờ 13h30, 20h ( buổi sáng thì mình không rõ có Sexy Dance hay không nhé), có bia, shisha, trái cây.

Mình thấy quán này giá cũng hợp lý, nhạc đánh ổn, không gian tốt hơn các quán xung quanh, nếu ngồi một mình thì có mấy em minơ ngồi tán gẫu cũng vui...

Tiết mục đặc sắc của chỗ này là mấy bé Dancer ship bưởi và vú sữa tận bàn nên mấy anh em cận/ loạn/ viễn/ lão thị cứ yên tâm là hình ảnh chân thực sống động Full HD 8k nhé.

Lý do là quán cũng để bảng không cho quay phim chụp ảnh nên chỉ có thể quay, chụp được như vậy nên mọi người thông cảm nhé.

Anh em nào thích nghiên cứu về trái cây bốn mùa hoặc trái cây lắc thì cứ tìm kiếm trên Google sẽ tìm được địa chỉ nhé.

Cảm ơn vì đã đọc bài viết.

Chào thân ái.

amung
X