CUỘC VUI BẤT NGỜ VỚI 2 EM GÁI DỄ THƯƠNG

Ricardo Kaká

Binh nhì
XIN CHÀO TOÀN THỂ ANH EM

Tui là newbie mới tham gia diễn đàn này thôi, cũng lăn lê xin xỏ thông tin trên diễn đàn, may mắn cũng được chia sẻ cho vài em. Các em thì được nói là SGBB, nhưng có thể setup gặp theo lần được, người ta nói thì tui nghe vậy thôi chứ không quan tâm lắm. Tui có thông tin 2 bé, 1 bé quận 10 tạm gọi là bé A, 1 bé Thủ Đức tạm gọi là bé B. Trên đây chắc vài anh em cũng biết mấy bé này, cho nên nay tui làm report để báo cáo đến anh em đã chia sẽ và gửi lời cám ơn.

Hôm qua sẵn dịp đi tiếp khách bên quận 10 xong, thì có hứng nên liên lạc thử bé A để gặp mặt, cũng ký kèo các kiểu, cuối cùng cũng chốt và gặp. Qua chỗ bé ở và rước đi vào khách sạn. Gặp ở ngoài thì cũng khá đáng yêu, nói chuyện nhẹ nhàng, lễ phép, tui dẫn bé đi mua đồ ăn, lúc vào quán mua thì tui nói : " không biết để xe ở ngoài có sao không" thế là bé chạy ra ngoài leo lên xe ngồi canh chừng giúp, +1 điểm thanh lịch :Amisaylove2:

TẬP 1 : REVIEW BÉ A
Anh em tự nhìn hình nha, tui hổng có đánh giá con gái

Rồi mọi chuyện vẫn diễn ra như đó giờ nó vẫn thế, sau khi hành sự xong, tui có chọc bé là, "giờ anh còn sung quá, anh gọi thêm 1 bé nữa có được không ?" Em nhìn tui hỏi thiệt không dạ, đó giờ em không có mần như vậy bao giờ. Tui nói : " Em dám thì anh chơi", Thế là tui gọi cho bé B tuốt dưới Thủ Đức đi lên. Ban đầu bé B không chịu vì ngại vì chưa bao giờ làm như vậy. Bất ngờ cái là chính bé A lấy điện thoại tui nhắn tin và gọi để thuyết phục bé B lên chơi chung =)). Chắc cũng thuyết phục tầm 15 phút thì bé B mới đồng ý lên chơi cùng. Trong lúc chờ đợi thì tui với bé A cũng nằm ôm nhau nói chuyện tâm sự các kiểu

TẬP 2 : REVIEW BÉ B
Anh em cũng xem hình nhé

Bé B này thì tui đã gặp trước đó 1 lần rồi. Bé A thì thuộc kiểu có da thịt, chuppy, còn bé B thì đúng hệ mình dây cây cảnh (cả 2 bé đều 2k4 nhé). Và sự sai lầm của tui bắt đầu từ đây :((:((:(( Từ lúc bé B vào phòng, thì 2 chị em họ chơi với nhau, bỏ tui ra khỏi cuộc chơi, 2 chị em ôm nhau, tự sướng, chụp hình các kiểu. Đồ đạc của tui quăng đi luôn, để lấy không gian chụp hình, tui nằm đó 1 góc mà rơi nước mắt :((:((:((
Chắc cũng phải nửa tiếng sau thì 2 đứa mới đếm xỉa đến tui, tui bực quá kêu lại tay thì bóp vếu 1 bé, miệng thì cắn vếu bé còn lại cho đã cái nư

Lúc bé này BJ cho tui, thì bé kia lại liếm ngực bé này, lúc chịch cũng vậy, luân phiên qua lại, bé này liếm vú, xoa chim cho bé kia, không gian lúc đó tràn đầy nhục dục, căn phòng vang vọng tiếng rên và thở dốc của 3 cá thể đang quấn với nhau. Tui cũng bất ngờ vì 2 bé phối hợp với nhau thành thạo như vậy, tui nghĩ đó giờ chắc cảnh này chỉ có trong phim JAV.

Cuối cùng thì cũng out trong sung sướng, nằm ôm 2 bé trong tay, mà lòng tràn đầy thoả mãn.

Một lần đi chơi đáng nhớ, đáng đồng tiền bát gạo. Tới nay mà chân tui còn run đi không nổi, kiểu mà có 2 con vợ như vầy chắc đi chầu ông bà sớm #:-S#:-S#:-S

amung
X