Miền Nam CDC 91. Tuyết Anh nhẹ nhàng và chăm chỉ 😎

Cụ Dương Cung

Trung sĩ nhất
Sau ngày hôm qua với 3 lần xuất binh lúc trưa và chiều tối .
Thì sáng nay tranh thủ tẩm bổ lại , tập ít bài dưỡng sinh này nọ , đến trưa thì xem lại bài cũ , nhớ lại cảnh hôm qua với mấy bé nó , thêm hình ảnh clip minh hoạ nữa chứ , thế là con hoạ mi lại ngóc đầu và muốn hót , nghỉ thôi mai đi CT nữa rồi , thôi tìm đại bé nào đó mà tâm sự , thì lướt trúng bài bé nó thấy cũng tươi ngon , set cái kèo , đến giờ chạy qua điểm hẹn , lấy chìa khoá lên phòng nằm chờ .
Lên phòng được vài phút em nó vào , mở cửa ra một cô bé trắng trẻo , vui vẻ , nhẹ nhàng , dáng thì tròn trịa nha , face trung bình , nhưng bù lại nói chuyện tình cảm .
Sau màn giao lưu , em nó vào tắm cho mình , cũng khá kỹ lưỡng .
Ra ngoài hợp tác chụp hình quay phim các kiểu .
Sau đó lên giường lao vào ôm hôn vuốt ve , mân mê , hôn hít , nằm ra cho em nó thi triển đường lưỡi , thích mạnh bạo , nhẹ nhàng , thì cứ nói em nó sẽ làm , do những trận chiến ngày hôm qua , trong người độ hưng phấn không còn nhiều , phải tập trung lắm , cộng thêm sự miệt mài chăm chỉ , chiều khách của em nó , và đã hừng hực trở lại , tròng bao vào , thi triển qua các thế , sau một hồi cũng out trong sự thoải mái .
Nằm nghỉ tí rồi em nó tắm lại cho mình , có cả nước súc miệng đưa mình nữa .
Rồi ra trò chuyện tình cảm một hồi , em nó xin đi vì có khách sau chờ . Ok bye em .
Những ai không đòi hỏi quá về ngoại hình , mà thích sự tình cảm nhẹ nhàng , phục vụ tốt , chiều khách , chăm chỉ thì thông tin em nó trong mục hàng Q Gò Vấp .

Cảnh báo :
Điều 1: trong topic này không có văn hoá mày tao .
Điều 2 : vào kiếm chuyện thì lướt dùm , để T khỏi mắc công phải Block cho sạch sẽ .

Còn lại chào những đồng dâm thân thiện .

amung
X