Cũng mini nhưng ko phải út mini nhoa kakaak

Pitacute

Thượng sĩ
Lại là Pita đẹp trai - Gây tranh cãi (Đăng lại lần 2
Rồi tết cũng gần hết ae ơi, nhưng vẫn còn mùng. Ăn 4 chục cái tết rồi cũng đâu có gi ngỡ ngàng nữa, mà tết nhứt thì làm thanh niên ngoan ngoãn của gdinh rồi, sơ hở là xoã thôi. Quen e iu nì cũng trong dịp cận tết 28, lúc đó thì ko rục rịc gì dc, cứng ngắt hết……. cũng kiếm vô vàn cái cớ để hoãn binh chứ nói iu đương mà ko lẽ ko gặp nhau. Đến mãi nay dc dịp hở tí là đi cọ sát liền, khi dei ko quên mang cây pồ cào của bác Bát giới đã trao cho trên thất sơn núi cấm năm ấy, có cái mà cày mà bừa chớ ….kakaak, gạ gẫm gần chục hôm làm công tác tư tưởng iu đương bìm bịp, hẹn nhau gặp gỡ lần đầu cũng làm nhẹ bò hào chảo đồ chơi, rồi mới tìm bãi đáp

Pé e iu nì dáng cũng khá giống với e út mini mà pita có check rồi, xin từ bác hugo. Dáng cỡ dưới mét tư, nhưng dú ko bự bằng pé út, lặng lội qua tới Thủ đức ko uổng công sức, đôi bạn trẻ bên nhau ngắn ngủi cỡ hơn 3 tiếng mà tràn ngập bao tiếng cười giỡn, zô bãi sã cho e thì lông rậm như rừng u minh hạ, tiếc là ko chụp dc con trym em thôi để lần sau vậy, lúc hành sự cao hứng cũng rút máy lia lén vài sót ae xem chơi cho dui thâu. Ko dám quay nhiều như trước, vì cũng ngại bị đâm cũng như bị copy đăng ở nhiều nền tảng khác (pita chỉ chơi duy nhất ở rphang)

nhiều lần pita nói rõ ko giao lưu qua zalo với ai để tránh lừa đảo, phiền phức hay mạo danh. Cũng ko có đăng bài chăn rau bao giờ nên ae bớt hiểu lầm, mọi cmt về rau pita ko rep

Mỗi người có mỗi gu và cách chơi khác nhau, pita trong những năm gần đây thường đơn thương độc mã nhiều, lý do cá nhân thôi, vì quá khứ cũng vướn nhiều sự cố liên quan đến phụ nữ, và xin chừa
Còn có lúc cũng vã quá có ibox xin se hàng kín, hay chủ động kban với hàng web là cũng có đủ hết (chia sẻ là để kỉ niệm)

Mũm mĩm hay chupy nhẹ vẫn là cái gu số 1 đối với pita, nước nôi như lũ miền trung. Gu loli thì gu quốc dân rồi, đổi món quá lại mà tuổi càng lớn lại càng mê non mê trẻ. Trâu già mê gạm cỏ non ông bà xưa nói vẫn ko sai

Bên e ngắn ngủi nhưng vẫn đong đầy yêu thương tình củm, cứ lạ lạ là lên 4 chữ L vẫn đúng, sã cho e yêu 2 sót rung giò, mà cái giò cục ngủn à ae. Ae nào có nếm qua vịt cỗ lùng kiểu này chắc cũng cảm dc, riêng gu pita cứ sạch sẽ láng mịn nước bao la là khoái chí lắm. Sắp tới có thgian rãnh rỗi tí cũng sẽ hẹn lại út mini, khi thiếu vắng những em yêu kề bên, kết nhất là pé iu sở hữu cặp dú quá phê, tưởng có bụng nhưng nhìn kỹ lại có eo ót ngon, nhất là lúc ẻm nằm trên, ôm cái eo nó đã đã. Trời sanh mấy e lùng cơ địa trym lại rất good, căng bóng lưỡng làm cây pồ cào của Pita hoạt động căng dòn dã kakaka. Chúc ae chịch khoẻ đụ dai

amung
X