Có tình cảm với bé hàng của rphang!

ongvua

Trung úy
😟 vẫn còn bàng hoàng lắm vẫn không tin được vào mắt mình!

Sơ lược về bản thân Vua. Có thể anh em đã biết hoặc chưa biết thì Vua là 1 checker có tuần suất khá nhiều. Thì nói chung 1 phần là do cái job của Vua kiếm được cũng khá mặc dù mới 19 tuổi, kèm theo 1 số vốn nhỏ nữa. Vua thì cất 1 khoảng 20 30% thu nhập vô 1 cái quỹ gọi là quỹ chơi gái kkk. Và cứ check hoài thôi!

Vua thì lớn lên với 1 gia đình thiếu tình thương, tình yêu thì lại càng như thế. Nhất là năm cấp 3 yêu 1 bé trong sáng, ấy vậy mà 1 ngày tươi đẹp Vua đi chơi với bé nó có đọc lén zalo biết em nó làm baby. Dẫn tới mình không còn niềm tin vào con gái nữa! Bây giờ Vua thích 1 mình và khi cần thì làm 2 3 shot với nhiều em khác!

Sơ lược là như thế, cách đây vài tháng Vua có check 1 bé ở rphang này! Và cũng biết em nó, lúc đó 8h30 tối. Sau khi xong shot với Vua thì em nó sẽ về nghĩ ngơi! Thấy vậy Vua cũng tâm sự với em! 2 con người cùng hoàn cảnh chẳng có niềm tin về cuộc sống, cảm thấy như hòa quyện vào nhau! Tâm sự mãi luôn nè! Ba của em thì bị tai biến, mất sức lao động! Mẹ của em thì làm gánh nước dưới quê. Em thì nghỉ học sớm mới lớp 11 vì hoàn cảnh lên Sài Gòn này đi học cái nghề! Nhưng cũng vì "Tiền" mới lâm vào nghề này! 2 con người ôm nhau giữa mùa đông tâm sự với nhau!

Và sau hôm đó thì Vua rất yêu em rồi! Cứ như thế đều đặn mỗi 1 2 ngày Vua lại thăm em nó! Khi thì trà sữa, khi trà đào, bánh tráng rồi bánh mực! Hôm thì chè thái, xúc xích nướng đá! Cứ như thế 2 tuần thì em có hỏi mình là anh kết em à! Mình cũng gật đầu đúng rồi nè bé! Hôn nhẹ trán bé! Sau đó mình có ngõ ý:
-" Anh thấy trên rphang em chỉ làm thời gian ngắn, chắc còn lại thời gian em rảnh nhỉ. Nếu được và thấy thoải mái thì có thể cùng anh đi cafe đi ăn nè".

-Bé gật đầu nhẹ rồi cho Vua 1 cái số khác của em và hẹn 1 hôm nào đó. Chẳng chần chừ hôm sau Vua chở em nó đi xem phim ở CGV. Hôm đó mình với bé xem phim hài nhớ như in lúc 9h25 mình đón bé! 2 đứa vào rạp coi phim rồi cười như được mùa! Trong vô thức Vua nghĩ em là bạn gái mình chứ không phải mối quan hệ tình - tiền. Kết thúc phim là 11 giờ, mình chở em đi ăn 1 dĩa cơm sườn và thêm trái cây!

- Sau đó cứ vài ngày lại chở em đi dạo đi ăn đi chơi, lâu lâu thì nhậu. Nhớ lần đi ăn lẩu với em! Mà hôm đó thì em mặc váy ngắn hở 1 phần lưng. Vừa ăn vừa thổi mồ hôi em chảy nhễ nhại khắp cơ thể. Vua nhìn mà nóng. Thì thầm hỏi vào tai em là! Ăn xong vài shot nhé! Tưởng là vui ai dè em đồng ý. Thế là 10h30 đêm book 2 shot với em! Nhưng tối muộn quá rồi qua đêm với em luôn! Sáng sớm hôm sau mình có gửi em ít tiền như đi shot bình thường. Em từ chối nhận vì thời gian qua đã đối xử tốt với em quá nhiều rồi! Từ lúc đi làm nghề có gặp người dễ thương, quý em! Nhưng mình là lần đầu tiên tốt với em như vậy. Và em cũng không ngần ngại add fb với mình! Và cũng có vài lần book em 1 shot chỉ để gặp em và ôm em tâm sự chứ chẳng nhất thiết phải quan hệ với nhau! Có lẽ mình thật sự rất quý em!

Thế rồi dạo gần đây, em cũng thổ lộ là có tình cảm với mình! Bất ngờ có thể điều đó làm mình vui bởi vì sắp tới nhiều khi đi free và đi trần ấy chứ 😊😊. Đùa anh em vậy thôi!

Bỗng mình hụt hẫng 1 nhịp không biết phải nói sao, đúng là có tình cảm với em rồi! Nhưng ngay lúc này nếu đồng ý thì khó quá! Mình hẹn nhau gặp em. 2 đứa nhìn nhau không biết nên mở lời thế nào! Chợt em chủ động nói: " Em làm nghề 1 thời gian nữa, có lẽ sau đó sẽ chuyển 1 nghề khác rồi lấy số vốn mình kiếm được mở 1 tiệm nail hay gì đó". Mình cũng gật đầu chúc mừng em!

Thế rồi em hỏi ngược lại mình:" anh thì sao chẳng lẽ cứ như vậy hoài! Bộ anh không tính kiếm người yêu hay gì à! Bộ không tính lập gia đình hay sao?"- Em cười ngây ngô hỏi?
- Bỗng dưng nước mắt Vua rơi rất nhiều. Ngày trước là 1 thằng quèn bị nhiều em gái chê và lừa dối, bị cắm sừng và người yêu mình lại làm 1 baby. Tình cảm vốn chẳng là thứ mình muốn nữa. Có lẽ là hận mẹ mình vì người đàn ông khác mà dẫn tới mình bây giờ. Em hỏi sao anh khóc vậy? Mình không biết nói gì! Thế là 2 người nhìn nhau!
Mình thì khuyên em hoàn lương, còn em thì khuyên mình bỏ sự nghiệp checker đi! Haizz thật khó nói quá mà!

Thật sự Vua có tình cảm với em nhưng biết rằng khi quen em sẽ dẫn đến chia tay! Bởi vì bản thân Vua không thể chăm sóc em được. Không phải vì tiền mà bản thân Vua đã không còn tình cảm yêu đương nữa! Sợ bản thân mình lại làm đau em! Sợ quá khứ của em nên sau này em khó chấp nhận và yêu Vua được! Tuy nhiên dù cả 2 rất tệ thì vẫn luôn xem nhau là tri kỉ và tôn trọng nhau!

Đối với VUA nếu bạn gái Vua hay người yêu Vua xuất thân gia đình học thức. Sẽ nghĩ gì khi biết Vua là ăn chơi check hàng trăm em gái? Có lẽ là ánh mắt khinh bỉ, khinh miệt!
Tương tự em cũng vậy nếu người yêu, bạn trai em biết em làm nghề này thì sao! Cũng như hoàn cảnh tương tự như vậy! Nhờ đó mà cả 2 luôn dành cho nhau sự thông cảm sẽ chia!

Nếu bé đọc được bài này thật lòng anh xin lỗi bé rất nhiều. Hiện tại không thể nào ở bên bé được, có chăng cũng chỉ mang thêm đau khổ cho em! Cũng hy vọng cuộc sống em sau này tốt hơn. Em cũng có thể buông bỏ những gì ở quá khứ. Và cũng hy vọng là em sẽ tìm được 1 chàng trai tốt! 😊😊 tôi đã khóc rất nhiều cho đến lúc bây giờ!

ongvua

Trung úy
Tui đã che cái zalo rồi thì là tui không muốn đưa in4 bé nó ra á! Với tui cũng không muốn nói bé nó ra! Hiện thì bé vẫn làm rphang!

amung
X