Có phải Vua bị ích kỉ không?

ongvua

Trung úy
Dạo gần đây có 1 vấn đề mà Vua hay suy nghĩ. Sau khi dẹp yên loạn cái vụ ảo giá ảo ser thì nay điều khác lại xuất hiện!

" Nước trong quá thì không có cá!"

Hiểu điều đó nên Vua cũng biết đôi khi web rphang này muốn có thêm hàng mới lại phải chấp nhận sự thật là web bên gg.to qua đây. Vua Tạm viết gai**.to thành gg.to cho dễ ghi nhé!

Tuy nhiên sau 1 thời gian những em làm ăn được bên đây thì sẽ xóa bài bên web gg.to . Đôi khi Vua cũng chấp nhận là 1 số em khó khăn nên phải làm 2 web 2 bánh 1 lúc để kiếm thêm thu nhập!

Điều đó thì cũng chẳng có gì. Khi Vua tham gia group tele của 1 số bánh không tiện nói tên thì phát hiện rằng! Nhóm hay kích thích anh em đăng bài rphang bên đây! Tuy nhiên trong nhóm thì ghim bài và ưu tiên đại khái là trong nhóm toàn liên quan cái trang gg.to. Có ai như vua cảm thấy khó chịu không nhỉ? Bởi vì mình đến rphang là 1 nơi dành cho riêng anh em chúng ta, có những em hàng độc quyền, hoặc không độc quyền thì cũng chất lượng. Thế nhưng giờ nó lại làm bàn đạp cho các web khác! Có thể Vua thấy gay gắt như vậy. Cũng có thể gọi là sự ích kỉ của Vua!

Còn anh em thì sao? Cùng chia sẽ quan điểm để cùng nhau có thêm nhiều tư duy và hướng mới! Mỗi cây đại thụ rồi sẽ rụng đi và thay thế bằng cái mới. Vua là thế hệ trẻ của nhóm, ít ai nói được liệu rphang có tồn tại 5 6 năm sau nữa không. Điều gì sẽ đến với trang, nhưng những gì kế thừa từ sự phát huy tốt đẹp và sẽ còn đó! Và có thể bản thân em sẽ là người làm tiếp điều đó! Em nghĩ vài năm sau thì những chuyện này có lẽ cũng sẽ Êm và thoải mái hơn nhiều! Cũng rất mong được học hỏi thêm kinh nghiệm và chia sẽ của các bô lão! Bởi vì em thấy bản thân mình là 1 Con Ngựa Non Háo Thắng. Vì ăn chơi thả ga 1 thời gian dài dần già em cũng bị tha hóa cũng may phần người vẫn thắng phần con 😆😆!

amung
X