Chứng khoán đặc biệt tên là "Hàng"

ongvua

Trung úy
Có thể do t hay lên đây ăn nói đụng chạm VÀI THẾ LỰC nên là bị đâm chăng! T đoán vậy chứ t cũng không săn rau nhiều! Do t thích nhanh gọn lẹ. Được em nào hợp gu ăn nhậu thì t tới Z luôn!

Mà thôi không vòng vo tam quốc nữa! Mấy nay t thám thính tình hình. Thấy có 1 số em hàng mới nhập vào, bài bên gg.to bữa t còn thấy thì nay nó đã bay màu:D:D, có em thì khóa bài ở bển. Mà chắc hót nhất là giá cả thăng giảm biến động như thị trường chứng khoán=))=)). Hôm trước 800k nay còn 700k, hôm trước 400k nay lại lên 800k. Thật giả lẫn lộn. Thật ra thì AD của web cũng không có xử lí. Trừ phi anh em bị sụp hầm thì may ra còn hỗ trợ! Còn không gặp nhau không ưng có thể cho next. Không như t cách đây 3 4 năm, set kèo rồi khi gặp không ưng lại bị ép mà không làm là cho xhd đánh! Haizz mà cũng web gg.to chứ đâu mà lúc t lên SG thì hên xui lúc được lúc không! Và lúc ăn chơi cũng có duyên gặp vài khứa bánh! Nhưng mà t vẫn thắc mắc hỏi nhưng bánh cũng không thể trả lời là tại sao? Giá em hàng lại thất thường! Trong khi sv và em nó thì cũng như vậy cũng chẳng thay đổi gì mấy. Trừ khi em bé nó siêu teen thiếu kĩ năng sau 1 thời gian kỹ năng cứng thì lên giá cũng được!

Mà t thấy hồi đó giờ em hàng nào mà lên web ghi nước nôi đầy đủ thì t thấy khó có nha! Thật sự là hàng đi 1 tuần là khô lắm khô luôn rồi! Ít khi t đi gặp em hàng nào có nước nhiều như mô tả hoặc 1 số lão rp! Và mấy tml có thừa nhận với t 1 điều rằng là bcs mấy em dùng dởm lắm không! Thề là t đi chục em là như vậy hết. Cái bao không có cảm giác gì được vài giây đầu. Lát sau chả khác gì quay tay luôn. Nên cá nhân t cảm thấy BJ và cảm xúc khi gặp em là yếu tố chính, chứ mà phần Z khá tệ thật! Được em hàng cao cấp thì may ra, bé nó chịu chơi thì có bao xịn!

Và qua những tâm sự trên kết luận là thật sự khó có 1 em hàng ngon, đã vậy ngay lúc này giá cả rất ảo, mùa màng đợt này rất là ảo và cực kì khó chịu, từ rau đến hàng! Cá nhân t lựa chọn Massage và cafe chòi giải khát giải mát mùa này là êm nhất vì giá cả rõ ràng rồi! Có lẽ sắp tới t sẽ làm về chuyên mục MASS. Bởi lẽ hiện tại vì cú sốc bị đâm vừa rồi t đang cảm thấy mất an toàn!!!

amung
X